Warning!

หมดเขตรับสมัครแล้ว กรุณาติดต่อ หรือ 064-6266444

All 119 TEAM

ALL 119 TEAM
Name Team COACH
FIGHTING
NEWAZA
NEWAZA NO GI
FULL CONTACT
DUO
DUO SHOW Tachi Waza
 ANSHUL HOUSE DOJO RAWEEWAN
0
1
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชลบุรีทีม A นางสาวศิรามล ดีพุดซา
0
2
0
0
0
0
0
 PTRsTaekwondo&JuJitsu นายธิธ์ติวุฒิ มวลกิจนิตยชัย
1
0
0
0
0
0
0
 Core​ Combat​ Chiang​ Mai Sakan​ Lam
1
0
0
0
0
0
0
 ชมรมจันทร์สว่าง ยูยิตสู ลำปาง นาย วรพจน์ จันทร์ปัน
0
1
0
0
0
0
0
 ยูยิตสูจินดาราม นาย นพนันท์ เจริญเฟื่องฟู
3
0
0
0
0
0
0
 ชมรมยูยิตสู มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ทีม A นายธิธ์ติวุฒิ มวลกิจนิตยชัย
4
3
0
0
0
0
0
 ชมรมยูยิตสู มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ทีม B นายธิธ์ติวุฒิ มวลกิจนิตยชัย
2
0
0
0
0
0
0
 LEGEND GYM คณวรรษ ไชยเสวต
2
2
0
0
0
0
0
 LANNA​ MARTIAL​ ARTS​ นาย​ณัฐ​พงษ์​ บุญ​ยืน​
8
3
0
0
0
0
0
 CMU A นายณัทกร มหิทธาฤทธิไกร
4
7
0
0
0
0
0
 CMU B นางสาวจุฑามาศ มณีรัตน์โรจน์
0
3
0
0
0
0
0
 Wildcard qym พิริยกร จันทร์รักษ์
2
4
0
0
0
0
0
 กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ พันจ่าอากาศโทสุขณธี สุนทรา
10
10
0
0
0
0
0
 ยูยิตสูสระบุรี สุวณี ทวีทรัพย์อัมพร
4
5
0
0
0
0
0
 KR Team Teerit Kaewkobsin
0
2
0
0
0
0
0
 โรงเรียนสารภีพิทยาคม ว่าที่ร้อยเอกรุ่ง จันเดียว
6
6
0
0
2
0
0
 KHIRI GYM (คีรียิม) เพ็ญนภา เกิดศรี
0
2
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ ทีม A นางสาวนิลาวัลย์ บุญประถัมภ์
19
3
0
0
0
0
0
 ยูยิตสูบริบูรณ์ศิลปศึกษา นาย ชลธี อร่ามวิบูลย์
1
2
0
0
0
0
0
 Marrok Force Bjj Sirirot Sinchaitan
1
2
0
0
0
0
0
 ยูยิตสูลำพูน พงศ์วิทย์ ไชยลังการ์
2
1
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ ทีม B นางสาวจีราวรรณ สมบูรณ์ธรรม
3
0
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ ทีม C นายวรกฤษณ์ จันทราภรณ์
1
0
0
0
0
0
0
 PHUKET JUJITSU CLUB นาย กัมปนาท ผลพุฒ
15
12
0
0
3
1
0
 Jujitsu
0
0
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเชียงใหม่ ทีมA นายนพดล พุมานนท์
5
8
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเชียงใหม่ ทีมB นายเปรม วาทบัณฑิตกุล
0
4
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเชียงใหม่ ทีมC นายคุณาสิน เสฏฐอำไพ
0
1
0
0
0
0
0
 โรงเรียนสายปัญญารังสิต นาย กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย
2
5
0
0
0
0
0
 ช​มรมยูยิต​สู​จังหวัด​เชียงใหม่​ สุธีรา บุญ​ยืน​
4
1
0
0
0
0
0
 Team JJJ Luis Mison
0
3
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา นายศุภฤกษ์ ขำบางยาง
6
0
0
0
0
0
0
 SUPER​ KICK​ GYM​ Liew
3
3
0
0
0
0
0
 GFT CRT Adam Clarke
0
7
0
0
0
0
0
 MNK.ขอนแก่น ปรัชญา เผ่าพันธุ์
4
1
0
0
5
3
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูโรงเรียนสมุทรปราการ วชิร ศิริบุญ
4
5
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูโรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้าฯ ครูธีระเดช เนียมกุญชร
8
10
0
0
0
0
0
 คลองกุ่มยูยิตสู ธีระพงศ์ ลัยวนากร
6
4
0
0
0
0
0
 PARU Martial Arts พ.ต.อ.รังสรรค์ เนตรเกื้อกิจ
2
2
0
0
0
0
0
 ยูยิตสูนครศรีธรรมราช นายพิสิษฐ์ ยิ่งยงค์
7
0
0
0
0
0
0
 โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา นางนิรมล ยิ่งยงค์
5
0
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ นางสาวจิราภรณ์ จันทร์ชุม
1
0
0
0
0
0
0
 Ju-jitsu Ayutthaya เอกชัย บำเรอโชค
0
0
0
0
0
0
0
 โรงเรียนวัดเขาขุนพนม นางสาวพรไพลิน หนูสีแก้ว
1
0
0
0
0
0
0
 Pure Grappling Ryan
0
0
0
0
0
0
0
 Phuket Fight Club Alisson Barbosa
0
2
0
0
0
0
0
 The monster assoiation กฤษดา เกษตรธรรม
0
0
0
0
0
0
0
 RAW Ju-jitsu คมฤทธิ์ หาญเบญจพงศ์
0
2
0
0
0
0
0
 KMUTT & EMAC Niti Techottiasnee
0
2
0
0
0
0
0
 WhiteKnight Sports club ปราชญ์ บัวภา
1
1
0
0
0
0
0
 Songkhla Combat วรวัจน์ สุวรรณเคหะ
1
0
0
0
0
0
0
 Rachan Gym พุฒิพงษ์ ทองตัน
5
5
0
0
0
0
0
 กัลยาณมิตรมาร์เชี่ยลอาร์ต จตุพร ครสระน้อย
1
2
0
0
0
0
0
 Nattakorn Gym จตุพร ครสระน้อย
2
2
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ จตุพร ครสระน้อย
1
0
0
0
0
0
0
 RDC Lampang ภูมิพัฒน์ รักษาล้ำ
2
2
0
0
0
0
0
 KK.JUJITSU นายจตุพร ครสระน้อย
2
2
0
0
0
0
0
 ชมรมยูยิตสูจ.นนทบุรี จตุพร ครสระน้อย
1
1
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ จตุพร ครสระน้อย
2
2
0
0
0
0
0
 ม.ธนบุรี ภาณุพงษ์ โปรเฑียรณ์
1
0
0
0
0
0
0
  ชมรมกีฬายูยิตสูจังหวัดนครปฐม พ.ต.ท ขจรสุข รุมาคม
2
3
0
0
0
0
0
  ชมรมกีฬายูยิตสูจังหวัดจันทบุรี น.ส.ฌานิกา เพ็ญวงษ์
0
0
0
0
4
0
0
 ชุมนุมยูยิตสูแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ A กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย
12
10
0
0
0
1
0
 RDC JUJITSU กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย
29
28
0
0
0
0
0
 DPU Fighting Club นางสาวสุกันตา มันทะนา
0
2
0
0
0
0
0
 Rangsit University Phongsakon
0
6
0
0
0
0
0
 Power Junior Martial Arts กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย
5
5
0
0
0
0
0
 RDC Phuket พิทักษ์ ผูกพันธุ์
3
4
0
0
0
0
0
 โรงเรียนสารภีพิทยาคม ทีม B นางสาวชนัสดา ไชยวรรณ
0
0
0
0
0
0
0
 ชุมนุมยูยิตสูแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ B กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย
1
3
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน Chaiyanan Khanthacha
10
7
0
0
0
0
0
 ARETE Brazilian Jiu Jitsu KING Suzuki
1
1
0
0
0
0
0
 ธารทองยิม วาสนาพร สามทอง
1
1
0
0
0
0
0
 Phuket Grappling Academy Ben Royle
0
1
0
0
0
0
0
 RDC Surin (สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสุรินทร์) สิปปกร แสนเมือง
7
6
0
0
0
0
0
 วัน@บางแค ธนาศักดิ์ วศินชยานันต์ (ครูเจม)
3
0
0
0
0
0
0
 อัสสัมชัญ นครราชสีมา ถิรตะวัน
1
0
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย กิตติ์ธเนศ ประทีปวัฒนานนท์
4
2
0
0
0
0
0
 โรงเรียนวังทองวิทยา สุวิทย์ พุกแก้ว
1
0
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูชลบุรี จิรายุทธ วุฒิวรรณพงษ์
3
1
0
0
1
1
0
 ชมรมยูโดและยูยิตสูม.บูรพา นภสร วงศ์สวรรค์
1
0
0
0
0
0
0
 ชมรมยูยิตสู จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ กฤตชัย วิชาศรี
4
6
0
0
5
0
0
 ยูยิตสู รังสิต ภคนันท์ ทรัพย์หิรัญ
1
0
0
0
0
0
0
 ยูยิตสูจังหวัดตราด ศรุต คงทิม
0
2
0
0
0
0
0
 ชมรมยูยิตสูจังหวัดเพชรบูรณ์ อาจารย์ณัฐวุฒิ โพธิ์ศรีแก้ว
7
6
0
0
0
0
0
 Black hawk martialarts นางสาววาสนาพร สามทอง
3
3
0
0
0
0
0
 มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย นายพุฒิพัฒญ์ วิระยะบรรจงกุล
4
3
0
0
0
0
0
 STJ เชียงใหม่ จิราวัฒน์ สุพรรณรัตน์
2
6
0
0
0
0
0
 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ ครูจิราวัฒน์ ,ครูอารวัฒน์
1
1
0
0
0
0
0
 Phayao Martial Arts Dojo (สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดพะเยา) ศุภชัย สุกุลทา
3
3
0
0
0
0
0
 RBRU จันทบุรี วิเชียร พลสุวรรณ
0
0
0
0
0
2
0
 Buntarik TKD&jujitsu ครูจื้อ
0
0
0
0
0
0
0
 โรงเรียนนานาชาติยูนิตี้คอนคอร์ด นายฉัตรพล สมสุข
0
1
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูจังหวัดพิษณุโลก สุธินันท์ จันทร์จิต
1
0
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูฟ้าประธานพร เมธา แค่มจันทึก
1
0
0
0
0
0
0
 ชมรมศิลปะป้องกันตัวภูเก็ต ณัฐพล พานิชเจริญ
1
1
0
0
0
0
0
 โรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช น.ท.บรรพต ทองหลิม
0
0
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสู N9 ยุทธพงษ์ ประเสริฐสุข
0
1
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูหลังเขา นายพีรติ จุติเสถียรกุล
1
0
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูอันดามัน ชลมารค ศิวศักดิ์กังวาล
1
0
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูพัทยา เกริกเกียรติ ชมชิด
0
1
0
0
0
0
0
 The Hangar Martial arts gym จ.ต.หญิงสุภวดี แก้วสระแสน
0
3
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูปากน้ำ นางสาว สุริตา ขำเส็ง
1
0
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูสำโรง นางสาว เปรมวดี สมบัติแก้ว
1
0
0
0
0
0
0
 -
0
0
0
0
0
0
0
 - -
0
0
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูหนองหาน ชัญญาวีร์ พงศ์พิริยะ
1
1
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยีตสูนครชัยสี นายสิทธิคุณ จุติยนต์
0
1
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูเขาไม้แก้ว ภูวริณร์ เกษมสุข
1
0
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิต Town in Town กรกช มหากรกช
0
1
0
0
0
0
0
 ชมรมกีฬายูยิตสูวิทยาลัยเทคโนโลยีละโว้ ศรัณย์พร ประสงค์อมรชัย
1
0
0
0
0
0
0
 WONGTHONG Ju-jitsu Club สุภานัน จูงใจ
1
0
0
0
0
0
0
 Triple-J Nokkamin สิริวัฒน์ พิมสอน
13
13
0
0
0
0
0
 โรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช น.ท.บรรพต ทองหลิม
2
3
0
0
0
0
0
 Lion gym srinakarin พยุงศักดิ์ สิงห์ฉลาด
0
0
0
0
0
0
0
 Lion Gym พยุงศักดิ์ สิงห์ฉลาด
3
7
0
0
0
0
0
 Noname นางสาวขนิษฐา ปราชญ์วิทยา
5
0
0
0
0
0
0
 ชมรมยูยิตสูเขาพระตำหนัก อาชวิน อนุชวลิตวงศ์
0
1
0
0
0
0
0
   
309
292
0
0
20
8
0
   
629
Top