Warning!
หมดเขตรับสมัครแล้ว กรุณาติดต่อ หรือ 064-6266444All 119 TEAM
Name Team | COACH |
|
|
|
FULL CONTACT |
|
DUO SHOW | Tachi Waza |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ANSHUL HOUSE DOJO | RAWEEWAN |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชลบุรีทีม A | นางสาวศิรามล ดีพุดซา |
|
|
|
|
|
|
|
PTRsTaekwondo&JuJitsu | นายธิธ์ติวุฒิ มวลกิจนิตยชัย |
|
|
|
|
|
|
|
Core Combat Chiang Mai | Sakan Lam |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมจันทร์สว่าง ยูยิตสู ลำปาง | นาย วรพจน์ จันทร์ปัน |
|
|
|
|
|
|
|
ยูยิตสูจินดาราม | นาย นพนันท์ เจริญเฟื่องฟู |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมยูยิตสู มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ทีม A | นายธิธ์ติวุฒิ มวลกิจนิตยชัย |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมยูยิตสู มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ทีม B | นายธิธ์ติวุฒิ มวลกิจนิตยชัย |
|
|
|
|
|
|
|
LEGEND GYM | คณวรรษ ไชยเสวต |
|
|
|
|
|
|
|
LANNA MARTIAL ARTS | นายณัฐพงษ์ บุญยืน |
|
|
|
|
|
|
|
CMU A | นายณัทกร มหิทธาฤทธิไกร |
|
|
|
|
|
|
|
CMU B | นางสาวจุฑามาศ มณีรัตน์โรจน์ |
|
|
|
|
|
|
|
Wildcard qym | พิริยกร จันทร์รักษ์ |
|
|
|
|
|
|
|
กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ | พันจ่าอากาศโทสุขณธี สุนทรา |
|
|
|
|
|
|
|
ยูยิตสูสระบุรี | สุวณี ทวีทรัพย์อัมพร |
|
|
|
|
|
|
|
KR Team | Teerit Kaewkobsin |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนสารภีพิทยาคม | ว่าที่ร้อยเอกรุ่ง จันเดียว |
|
|
|
|
|
|
|
KHIRI GYM (คีรียิม) | เพ็ญนภา เกิดศรี |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ ทีม A | นางสาวนิลาวัลย์ บุญประถัมภ์ |
|
|
|
|
|
|
|
ยูยิตสูบริบูรณ์ศิลปศึกษา | นาย ชลธี อร่ามวิบูลย์ |
|
|
|
|
|
|
|
Marrok Force Bjj | Sirirot Sinchaitan |
|
|
|
|
|
|
|
ยูยิตสูลำพูน | พงศ์วิทย์ ไชยลังการ์ |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ ทีม B | นางสาวจีราวรรณ สมบูรณ์ธรรม |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ ทีม C | นายวรกฤษณ์ จันทราภรณ์ |
|
|
|
|
|
|
|
PHUKET JUJITSU CLUB | นาย กัมปนาท ผลพุฒ |
|
|
|
|
|
|
|
Jujitsu |
|
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเชียงใหม่ ทีมA | นายนพดล พุมานนท์ |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเชียงใหม่ ทีมB | นายเปรม วาทบัณฑิตกุล |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเชียงใหม่ ทีมC | นายคุณาสิน เสฏฐอำไพ |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนสายปัญญารังสิต | นาย กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมยูยิตสูจังหวัดเชียงใหม่ | สุธีรา บุญยืน |
|
|
|
|
|
|
|
Team JJJ | Luis Mison |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา | นายศุภฤกษ์ ขำบางยาง |
|
|
|
|
|
|
|
SUPER KICK GYM | Liew |
|
|
|
|
|
|
|
GFT CRT | Adam Clarke |
|
|
|
|
|
|
|
MNK.ขอนแก่น | ปรัชญา เผ่าพันธุ์ |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูโรงเรียนสมุทรปราการ | วชิร ศิริบุญ |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูโรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้าฯ | ครูธีระเดช เนียมกุญชร |
|
|
|
|
|
|
|
คลองกุ่มยูยิตสู | ธีระพงศ์ ลัยวนากร |
|
|
|
|
|
|
|
PARU Martial Arts | พ.ต.อ.รังสรรค์ เนตรเกื้อกิจ |
|
|
|
|
|
|
|
ยูยิตสูนครศรีธรรมราช | นายพิสิษฐ์ ยิ่งยงค์ |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | นางนิรมล ยิ่งยงค์ |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ | นางสาวจิราภรณ์ จันทร์ชุม |
|
|
|
|
|
|
|
Ju-jitsu Ayutthaya | เอกชัย บำเรอโชค |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนวัดเขาขุนพนม | นางสาวพรไพลิน หนูสีแก้ว |
|
|
|
|
|
|
|
Pure Grappling | Ryan |
|
|
|
|
|
|
|
Phuket Fight Club | Alisson Barbosa |
|
|
|
|
|
|
|
The monster assoiation | กฤษดา เกษตรธรรม |
|
|
|
|
|
|
|
RAW Ju-jitsu | คมฤทธิ์ หาญเบญจพงศ์ |
|
|
|
|
|
|
|
KMUTT & EMAC | Niti Techottiasnee |
|
|
|
|
|
|
|
WhiteKnight Sports club | ปราชญ์ บัวภา |
|
|
|
|
|
|
|
Songkhla Combat | วรวัจน์ สุวรรณเคหะ |
|
|
|
|
|
|
|
Rachan Gym | พุฒิพงษ์ ทองตัน |
|
|
|
|
|
|
|
กัลยาณมิตรมาร์เชี่ยลอาร์ต | จตุพร ครสระน้อย |
|
|
|
|
|
|
|
Nattakorn Gym | จตุพร ครสระน้อย |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ | จตุพร ครสระน้อย |
|
|
|
|
|
|
|
RDC Lampang | ภูมิพัฒน์ รักษาล้ำ |
|
|
|
|
|
|
|
KK.JUJITSU | นายจตุพร ครสระน้อย |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมยูยิตสูจ.นนทบุรี | จตุพร ครสระน้อย |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ | จตุพร ครสระน้อย |
|
|
|
|
|
|
|
ม.ธนบุรี | ภาณุพงษ์ โปรเฑียรณ์ |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูจังหวัดนครปฐม | พ.ต.ท ขจรสุข รุมาคม |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูจังหวัดจันทบุรี | น.ส.ฌานิกา เพ็ญวงษ์ |
|
|
|
|
|
|
|
ชุมนุมยูยิตสูแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ A | กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย |
|
|
|
|
|
|
|
RDC JUJITSU | กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย |
|
|
|
|
|
|
|
DPU Fighting Club | นางสาวสุกันตา มันทะนา |
|
|
|
|
|
|
|
Rangsit University | Phongsakon |
|
|
|
|
|
|
|
Power Junior Martial Arts | กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย |
|
|
|
|
|
|
|
RDC Phuket | พิทักษ์ ผูกพันธุ์ |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนสารภีพิทยาคม ทีม B | นางสาวชนัสดา ไชยวรรณ |
|
|
|
|
|
|
|
ชุมนุมยูยิตสูแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ B | กิตติ ฉัตรบุรานนทชัย |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน | Chaiyanan Khanthacha |
|
|
|
|
|
|
|
ARETE Brazilian Jiu Jitsu | KING Suzuki |
|
|
|
|
|
|
|
ธารทองยิม | วาสนาพร สามทอง |
|
|
|
|
|
|
|
Phuket Grappling Academy | Ben Royle |
|
|
|
|
|
|
|
RDC Surin (สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสุรินทร์) | สิปปกร แสนเมือง |
|
|
|
|
|
|
|
วัน@บางแค | ธนาศักดิ์ วศินชยานันต์ (ครูเจม) |
|
|
|
|
|
|
|
อัสสัมชัญ นครราชสีมา | ถิรตะวัน |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย | กิตติ์ธเนศ ประทีปวัฒนานนท์ |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนวังทองวิทยา | สุวิทย์ พุกแก้ว |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูชลบุรี | จิรายุทธ วุฒิวรรณพงษ์ |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมยูโดและยูยิตสูม.บูรพา | นภสร วงศ์สวรรค์ |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมยูยิตสู จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ | กฤตชัย วิชาศรี |
|
|
|
|
|
|
|
ยูยิตสู รังสิต | ภคนันท์ ทรัพย์หิรัญ |
|
|
|
|
|
|
|
ยูยิตสูจังหวัดตราด | ศรุต คงทิม |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมยูยิตสูจังหวัดเพชรบูรณ์ | อาจารย์ณัฐวุฒิ โพธิ์ศรีแก้ว |
|
|
|
|
|
|
|
Black hawk martialarts | นางสาววาสนาพร สามทอง |
|
|
|
|
|
|
|
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย | นายพุฒิพัฒญ์ วิระยะบรรจงกุล |
|
|
|
|
|
|
|
STJ เชียงใหม่ | จิราวัฒน์ สุพรรณรัตน์ |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ | ครูจิราวัฒน์ ,ครูอารวัฒน์ |
|
|
|
|
|
|
|
Phayao Martial Arts Dojo (สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดพะเยา) | ศุภชัย สุกุลทา |
|
|
|
|
|
|
|
RBRU จันทบุรี | วิเชียร พลสุวรรณ |
|
|
|
|
|
|
|
Buntarik TKD&jujitsu | ครูจื้อ |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนนานาชาติยูนิตี้คอนคอร์ด | นายฉัตรพล สมสุข |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูจังหวัดพิษณุโลก | สุธินันท์ จันทร์จิต |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูฟ้าประธานพร | เมธา แค่มจันทึก |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมศิลปะป้องกันตัวภูเก็ต | ณัฐพล พานิชเจริญ |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช | น.ท.บรรพต ทองหลิม |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสู N9 | ยุทธพงษ์ ประเสริฐสุข |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูหลังเขา | นายพีรติ จุติเสถียรกุล |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูอันดามัน | ชลมารค ศิวศักดิ์กังวาล |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูพัทยา | เกริกเกียรติ ชมชิด |
|
|
|
|
|
|
|
The Hangar Martial arts gym | จ.ต.หญิงสุภวดี แก้วสระแสน |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูปากน้ำ | นางสาว สุริตา ขำเส็ง |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูสำโรง | นางสาว เปรมวดี สมบัติแก้ว |
|
|
|
|
|
|
|
- |
|
|
|
|
|
|
|
|
- | - |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูหนองหาน | ชัญญาวีร์ พงศ์พิริยะ |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยีตสูนครชัยสี | นายสิทธิคุณ จุติยนต์ |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูเขาไม้แก้ว | ภูวริณร์ เกษมสุข |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิต Town in Town | กรกช มหากรกช |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมกีฬายูยิตสูวิทยาลัยเทคโนโลยีละโว้ | ศรัณย์พร ประสงค์อมรชัย |
|
|
|
|
|
|
|
WONGTHONG Ju-jitsu Club | สุภานัน จูงใจ |
|
|
|
|
|
|
|
Triple-J Nokkamin | สิริวัฒน์ พิมสอน |
|
|
|
|
|
|
|
โรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช | น.ท.บรรพต ทองหลิม |
|
|
|
|
|
|
|
Lion gym srinakarin | พยุงศักดิ์ สิงห์ฉลาด |
|
|
|
|
|
|
|
Lion Gym | พยุงศักดิ์ สิงห์ฉลาด |
|
|
|
|
|
|
|
Noname | นางสาวขนิษฐา ปราชญ์วิทยา |
|
|
|
|
|
|
|
ชมรมยูยิตสูเขาพระตำหนัก | อาชวิน อนุชวลิตวงศ์ |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
||
|