กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ
LOGIN
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
Male : 0 | Female : 0 | A : 10 | B : 0 | C : 0 | D : 0 | ? |
All 10 | FULL NAME | CATEGORY | WEIGHT | CALSS | |
---|---|---|---|---|---|
2192 นายวารุฒ เนตรพงษ์ ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น A รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. |
|
|
ทองแดง | |
2193 นายคมกริช เขียดนิล ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น B รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก. |
|
|
ทอง | |
2194 นายสุวิจักขณ์ ขุนทอง ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น C รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 69 กก. |
|
|
ทอง | |
2198 นายรัตนาภิเดช จันทะนาข่า ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น E รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก. |
|
|
เงิน | |
2199 พ.อ.ท.สุขณธี สุนทรา ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น F รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 94 กก. |
|
|
ทอง | |
2200 จ.ท.ณัฐดนัย เนตรทิพย์ ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น G รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. |
|
|
ทอง | |
2201 จ.ต.หญิงสุภวดี แก้วสระแสน ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | FEMALE 20 above รุ่น D รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก. |
|
|
ทอง | |
2202 นางสาวฐิตาภา จันทร์สุกปลั่ง ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | FEMALE 20 above รุ่น E รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก. |
|
|
ทอง | |
2203 นางสาวอรอนงค์ แสงศิริโชค ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | FEMALE 20 above รุ่น G รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. |
|
|
ทอง | |
2303 นายสาริน สุนทร ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น D รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก. |
|
|
NEWAZA
All 10 | ชื่อ-นามสกุล | ประเภท | Class | ||
---|---|---|---|---|---|
2511 นายสาริน สุนทร ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น D รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก. |
|
|
||
2395 นายวารุฒ เนตรพงษ์ ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น A รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. |
|
|
เงิน | |
2396 นายคมกริช เขียดนิล ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น B รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก. |
|
|
||
2397 นายสุวิจักขณ์ ขุนทอง ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น C รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 69 กก. |
|
|
ทอง | |
2400 นายรัตนาภิเดช จันทะนาข่า ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น E รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก. |
|
|
ทองแดง | |
2401 พ.อ.ท.สุขณธี สุนทรา ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น F รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 94 กก. |
|
|
ทอง | |
2402 จ.ท.ณัฐดนัย เนตรทิพย์ ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | MALE 20 above รุ่น G รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. |
|
|
ทอง | |
2403 จ.ต.หญิงสุภวดี แก้วสระแสน ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | FEMALE 20 above รุ่น D รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก. |
|
|
ทองแดง | |
2404 นางสาวฐิตาภา จันทร์สุกปลั่ง ( ชมรมกีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | FEMALE 20 above รุ่น E รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก. |
|
|
ทอง | |
2405 นางสาวอรอนงค์ แสงศิริโชค ( กีฬายูยิตสูกองทัพอากาศ) | FEMALE 20 above รุ่น G รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. |
|
|
ทอง |
© 2016 THANNAM.