TEAM : JAKKIT TKD

JAKKIT TKD

เข้าสู่ระบบลงชื่อนักกีฬา PRINT

Player Class  
Male : 19 Female : 16 A : 1 B : 5 C : 29 D : 0  

All 35 ชื่อ-นามสกุล ประเภท   Class  
72935 ด.ช. วรภพ เตชะนุกูล ประเภท ยุวชน ชาย 13-14 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 35 กก.
C
เงิน print
72936 ด.ญ. พิชญ์สานิ มีปิ่น ประเภท ยุวชน หญิง 6 รุ่น B น้ำหนักเกิน 18 - 20กก.
C
เงิน print
73132 ด.ช. วุฒิชัย ถ้วนศิริ ประเภท ยุวชน ชาย 9-10 รุ่น E น้ำหนักเกิน 31 - 35กก.
B
ทอง print
73133 ด.ช. ธนดล นันทวัฒนานุกูล ประเภท ยุวชน ชาย 7-8 รุ่น B น้ำหนักเกิน 20 - 23 กก.
B
เงิน print
73134 ด.ช. ณัฐกรณ์ อักษรจันทร์ ประเภท ยุวชน ชาย 6 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 18กก.
C
เงิน print
73135 ด.ช. จิรภาส สิงห์สิริสัจจกุล ประเภท พิเศษ ชาย 3-4 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 14กก.
ผ่าน
C
เงิน print
73136 ด.ช. ปิติภัทร สิงห์สิริสัจจกุล ประเภท ยุวชน ชาย 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก.
C
เงิน print
73137 ด.ช. วุฒิภัทร แผ่คุณ ประเภท ยุวชน ชาย 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก.
C
เงิน print
73138 ด.ช. อรุณพงศ์ แผ่คุณ ประเภท ยุวชน ชาย 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31กก.
C
ทอง print
73483 ด.ญ. ณัฏฐนันท์ ฤทธิชัยบัญชาการ ประเภท ยุวชน หญิง 13-14 รุ่น H น้ำหนักเกิน 53 กก. ขึ้นไป
C
เงิน print
73484 ด.ช. ณัฐวุฒิ จีนพันธ์ ประเภท ยุวชน ชาย 11-12 รุ่น F น้ำหนักเกิน 38 - 41กก.
C
ทองแดง print
73485 นาย ศิระพัทธ์ หงษ์ ประเภท เยาวชน ชาย 15-17 รุ่น C น้ำหนักเกิน 48 - 51 กก.
C
ทอง print
73486 ด.ช. ธีรภัทร์ จิตสม ประเภท ยุวชน ชาย 9-10 รุ่น C น้ำหนักเกิน 25 - 28กก.
B
ทองแดง print
73487 ด.ญ. ทิพย์ธาดา จิตสม ประเภท ยุวชน หญิง 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก.
C
ทอง print
73499 ด.ญ. ณัฏฐนันท์​ จันทะมะณี ​ ประเภท ยุวชน หญิง 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 30 กก.ขึ้นไป
C
เงิน print
73500 นาย ​ อภิณัฐ​ ปิติวงษ์​ ประเภท เยาวชน ชาย 15-17 รุ่น G น้ำหนักเกิน 63 - 68 กก.
C
เงิน print
73512 ด.ญ. ภัทราภรณ์ จิตต์อภินันท์ ประเภท ยุวชน หญิง 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31กก.
B
ทอง print
73513 ด.ช. จิตติพัฒน์ จิตต์อภินันท์ ประเภท ยุวชน ชาย 13-14 รุ่น F น้ำหนักเกิน 47 - 50 กก.
B
เงิน print
73514 ด.ช. กิตตินันท์ มาจิตต์ ประเภท ยุวชน ชาย 11-12 รุ่น I น้ำหนักเกิน 45 กก. ขึ้นไป
C
ทอง print
73517 ด.ญ. ภัทราวดี มาจิตต์ ประเภท ยุวชน หญิง 9-10 รุ่น G น้ำหนักเกิน 39 กก. ขึ้นไป
C
ทอง print
73518 ด.ญ. จุฑารัตน์ เชิดชู ประเภท ยุวชน หญิง 13-14 รุ่น H น้ำหนักเกิน 53 กก. ขึ้นไป
C
ทอง print
73519 ด.ญ. นิขนันท์ ชุติปัญโญ ประเภท ยุวชน หญิง 13-14 รุ่น E น้ำหนักเกิน 41 - 45 กก.
C
เงิน print
73521 ด.ช. จิรพิชญ์ หิรัญเกษตร ประเภท ยุวชน ชาย 7-8 รุ่น B น้ำหนักเกิน 20 - 23 กก.
C
เงิน print
73522 ด.ญ. เพกา พ่วงจีน ประเภท ยุวชน หญิง 13-14 รุ่น F น้ำหนักเกิน 45 - 49 กก.
C
เงิน print
73619 ด.ช. มงคลทัต อั้งลิ้ม ประเภท พิเศษ ชาย 3-4 รุ่น B น้ำหนักเกิน 14 - 16กก.
C
ทอง print
73620 ด.ญ. จารุนันท์ อั้งลิ้ม ประเภท ยุวชน หญิง 7-8 รุ่น B น้ำหนักเกิน 20 - 23 กก.
C
เงิน print
73621 ด.ช. ธนณัฏฐ์ อึ้้งกฤตเจริญ ประเภท ยุวชน ชาย 11-12 รุ่น I น้ำหนักเกิน 45 กก. ขึ้นไป
C
ทอง print
73622 ด.ช. จักรพงศ์ ศรประชุม ประเภท ยุวชน ชาย 13-14 รุ่น F น้ำหนักเกิน 47 - 50 กก.
C
เงิน print
73623 ด.ญ. ปิยะวรรณ แพงพันธ์ ประเภท ยุวชน หญิง 11-12 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 25กก.
C
เงิน print
73624 ด.ญ. ปิยะธิดา แพงพันธ์ ประเภท ยุวชน หญิง 13-14 รุ่น E น้ำหนักเกิน 41 - 45 กก.
C
ทอง print
73666 ด.ญ. วชิรญาณ์ เที่ยงคำ ประเภท ยุวชน หญิง 7-8 รุ่น B น้ำหนักเกิน 20 - 23 กก.
C
เงิน print
73667 ด.ญ. ศิรินภา จาดไธสง ประเภท ยุวชน หญิง 13-14 รุ่น G น้ำหนักเกิน 49 - 53 กก.
A
เงิน print
73986 นางสาว กัญญารัตน์ ศรีเมือง ประเภท เยาวชน หญิง 15-17 รุ่น G น้ำหนักเกิน 55 - 59 กก.
C
ทอง print
74143 ด.ช. กฤษฎา อ่อนนิ่ม ประเภท ยุวชน ชาย 13-14 รุ่น F น้ำหนักเกิน 47 - 50 กก.
C
ทอง print
74144 ด.ช. คมชาญ สิทธิสาร ประเภท ยุวชน ชาย 13-14 รุ่น D น้ำหนักเกิน 41 - 44 กก.
C
เงิน print