โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
MALE : 14 | FEMALE : 10 | A : 13 | B : 6 | C : 5 | D : 0 |
All 24 | FULLNAME | CATEGORY | Class | |||
---|---|---|---|---|---|---|
89206 นาย ศุภวิชญ์ นามโคตร ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น B น้ำหนักเกิน 45 - 48 กก. |
|
|
|||
89196 ด.ช. ภูมิพัฒน์ เอี่ยมสำอางค์ ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | MALE 13-14 รุ่น C น้ำหนักเกิน 38 - 41 กก. |
|
|
|||
89203 ด.ญ. ศุภิสรา คำศักดิ์ดา ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | FEMALE 13-14 รุ่น G น้ำหนักเกิน 50 - 53 กก. |
|
|
ทอง print | ||
89197 ด.ช. ฐิติพงษ์ รุ่งเรือง ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | MALE 13-14 รุ่น B น้ำหนักเกิน 35 - 38 กก. |
|
|
|||
89198 ด.ช. มัชฌิมา ฤกษ์ไชโย ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | MALE 13-14 รุ่น E น้ำหนักเกิน 44 - 47 กก. |
|
|
|||
89199 ด.ญ. เบญญาภา ระเบียบ ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | FEMALE 13-14 รุ่น D น้ำหนักเกิน 41 - 44 กก. |
|
|
ทอง print | ||
89200 ด.ญ. ภัทรศยา กรีพิมาย ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | FEMALE 13-14 รุ่น D น้ำหนักเกิน 41 - 44 กก. |
|
|
|||
89201 ด.ช. กชนน กลิ่นสวรรค์ ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | MALE 13-14 รุ่น E น้ำหนักเกิน 44 - 47 กก. |
|
|
|||
89202 ด.ช. ธนเดช นันโท ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | MALE 13-14 รุ่น F น้ำหนักเกิน 47 - 50 กก. |
|
|
|||
89204 ด.ช. ภัทรธร ดาราทอง ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | MALE 13-14 รุ่น H น้ำหนักเกิน 53 กก. ขึ้นไป |
|
|
|||
89205 ด.ญ. ดลนา สุวรรณิล ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | FEMALE 13-14 รุ่น H น้ำหนักเกิน 53 กก. ขึ้นไป |
|
|
|||
89207 นาย ธนกฤต จันทร์สุข ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น C น้ำหนักเกิน 48 - 51 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
89208 นาย ปฐพี มงคลศรีวิทยา ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น C น้ำหนักเกิน 48 - 51 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
89209 นาย ธยศ ช้างชาวนา ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น D น้ำหนักเกิน 51 - 55 กก. |
|
|
|||
89210 ด.ช. ภูมิรพี แก้วนุ้ย ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | MALE 13-14 รุ่น H น้ำหนักเกิน 53 กก. ขึ้นไป |
|
|
|||
89211 นาย ธนาวิน จันทร์หอม ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น J น้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป |
|
|
|||
89212 นางสาว นิศากร โตมอญ ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น C น้ำหนักเกิน 44 - 46 กก. |
|
|
|||
89213 นางสาว พรปวีณ์ เนื้อจำรูญรัตน์ ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น E น้ำหนักเกิน 49 - 52 กก. |
|
|
|||
89214 นางสาว ณัฐกานณ์ ภูเขา ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น E น้ำหนักเกิน 49 - 52 กก. |
|
|
|||
89215 นางสาว ฟ้าใส มูลสวัสดิ์ ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น E น้ำหนักเกิน 49 - 52 กก. |
|
|
|||
89216 นางสาว ณัชชา สิงห์วงศ์ ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น F น้ำหนักเกิน 52 - 55 กก. |
|
|
|||
89217 นางสาว นูรีน ธรรมธวัช ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น G น้ำหนักเกิน 55 - 59 กก. |
|
|
|||
89218 นายปัณณทัต คมสราวุธ ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | SENIOR MALE รุ่น D น้ำหนักเกิน 62 - 67 กก. |
|
|
|||
89219 นาย ชิษณุพงศ์ รังรส ( กีฬาจังหวัดอ่างทอง) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. |
|
|
ทองแดง print |
K-team
Poomsae
Poomsae Pair
Poomsae Team
Poomsae
Kyukpa
Speed
© 2016 THANNAM.