PREMIER TAEKWONDO
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
MALE : 5 | FEMALE : 6 | A : 8 | B : 1 | C : 1 | D : 1 |
All 11 | FULLNAME | CATEGORY | Class | |||
---|---|---|---|---|---|---|
74479 ด.ญ. กัญญ์วรา อุดมธาดา ( โรงเรียนอนุบาลวัดพิชัยสงคราม) | LITTLE KID FEMALE 6 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 18 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
74480 ด.ญ. ภัทรธิดา โกสุม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว) | FEMALE 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 ก.ก. |
|
|
ทอง print | ||
74481 ด.ช. พุฒิพงศ์ เพ็ชรวารีวิทย์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว) | MALE 11-12 รุ่น C น้ำหนัก 33 ก.ก. ไม่เกิน 36 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
74482 กิรติกา อ้นเปรม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว) | CADET FEMALE 12-14 YEAR รุ่น E น้ำหนักเกิน 41 - 44 กก. |
|
|
ทอง print | ||
74483 ด.ญ. สุชาดา แก้วอากร ( โรงเรียนสมุทรปราการ) | CADET FEMALE 12-14 YEAR รุ่น E น้ำหนักเกิน 41 - 44 กก. |
|
|
เงิน print | ||
74485 ธนภัทร แสงจันทร์ ( โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ) | CADET MALE 12-14 YEAR รุ่น I น้ำหนักเกิน 65 กก. ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
74486 นาย อติวัณณ์ อุดมธาดา ( โรงเรียนสมุทรปราการ) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น D น้ำหนัก 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก. |
|
|
ทอง print | ||
74487 ด.ช. เดชาธร ฮองเฮงเส็ง ( โรงเรียนป้วยฮั้ว) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น C น้ำหนัก 26 ก.ก. ไม่เกิน 29 ก.ก. |
|
|
ทอง print | ||
74488 นางสาว อรรฉราพร นิลสงค์ | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น B น้ำหนัก 42 ก.ก. ไม่เกิน 47 ก.ก. |
|
|
ทอง print | ||
74527 พุฒิพงศ์ เพ็ชรวารีวิทย์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว) | CADET MALE 12-14 YEAR รุ่น B น้ำหนักเกิน 33 - 37 กก. |
|
|
|||
74523 ด.ญ. กิรติกา อ้นเปรม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว) | FEMALE 13-14 รุ่น D น้ำหนัก 42 ก.ก. ไม่เกิน 46 ก.ก. |
|
|
เงิน print |
K-team
Poomsae
Poomsae Pair
Poomsae Team
Poomsae
Kyukpa
รุ่นยุวชน ชาย อายุไม่เกิน 6 ปี | |||
0338 ธนวรรธน์ นาคเจริญศรี | |||
0303 จิณณะ ขำอยู่ | White | ||
0304 ธีรธร ราชพัฒน์ | White | ||
0307 ธนวรรธน์ นาคเจริญศรี | White | ||
รุ่นยุวชน ชาย อายุไม่เกิน 7-8 ปี | |||
0315 ผลิตโชค แซ่ลี้ | Green | ||
0312 ณัฐพสิษฐ์ สุเมธพิมลชัย | White | ||
0323 ด.ช. ทัพพ์ธนนันท์ ฤกษ์นาวี | White | ||
0331 ด.ช. ธนโชติ อินทโชติ | White | ||
0322 สงกรานต์ วงษ์ตระกูล | Yellow | ||
0330 ด.ช. ธีรวุฒิ ด้องชื่น | Yellow | ||
0337 ชีวานนท์ โชคบัณฑิต | Yellow | ||
รุ่นยุวชน หญิง อายุไม่เกิน 7-8 ปี | |||
0306 ภัทรภร วรปรีดา | White | ||
0321 ภัสธสรณ์ ชุมพล ณ อยุธยา | Yellow |
รุ่นยุวชน ชาย อายุ 9-10 ปี | |||
0339 พศอัฒน์ โชติอุดมวงษ์ | |||
0324 ด.ช. ปวินท์วัฒน์ ทรัพย์เย็น | Blue | ||
0314 ศิริโชค แซ่ลี้ | Green | ||
0329 ด.ช. ศิริปกรณ์ ศิริธนะวุฒิชัย | Green | ||
0325 ด.ช. กนกพัฒน์ เจตินัย | Red | ||
0313 พัสกร ลี้ชัยศิริมงคล | White | ||
0332 กฤตพล สามารถ | Yellow | ||
0336 ปานตะวัน กองขุนทด | Yellow | ||
รุ่นยุวชน หญิง อายุ 9-10 ปี | |||
0317 เด็กหญิงปาริชาติ คำบรรเทา | Brown | ||
0318 เด็กหญิงณัฐชยา ประยูรทรัพย์ | Brown | ||
0326 ด.ญ. รุ้งงาม พิลาวรรณ | Red | ||
0327 ด.ญ. ธฤตรดา สรรประเสริฐ | Red | ||
0305 ทิพย์ธารา กีร์ตะเมคินทร์ | Yellow | ||
0320 นิรภัทร ลี้ปฐมากุล | Yellow |
รุ่นยุวชน ชาย อายุ 11-12 ปี | |||
0319 เด็กชายณัฐพัฒน์ ประยูรทรัพย์ | Brown | ||
0308 ชาญชัย บาสซี่ | White | ||
0310 เตณ์ชินทร์ เนินงาม | White | ||
0333 ด.ช. บรรณวิชญ์ บัวสมบูรณ์ | White | ||
0334 ด.ช. ภูเบศ แก้วสมบูรณ์ | White | ||
0309 พงษ์ภวัน โพธิ์อินทร์ | Yellow | ||
รุ่นยุวชน หญิง อายุ 11-12 ปี | |||
0316 ALICE MARTINS NIGROWSKI | Yellow |
รุ่นยุวชน หญิง อายุ 13-14 ปี | |||
0328 ด.ญ. ภัทรธารินทร์ กิจทวีสินปิติยา | Red |
Speed
© 2016 THANNAM.