เจริญกัลป์เทควันโด
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
MALE : 8 | FEMALE : 8 | A : 1 | B : 9 | C : 6 | D : 0 |
All 16 | FULLNAME | CATEGORY | Class | |||
---|---|---|---|---|---|---|
73752 ด.ญ. นิจวรา เรืองสา | FEMALE 11-12 รุ่น F น้ำหนัก 42 ก.ก. ไม่เกิน 45 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
73753 ด.ช. ธนชัย สว่างพันแสง | MALE 11-12 รุ่น H น้ำหนัก 48 ก.ก. ขึ้นไป |
|
|
ทองแดง print | ||
73754 ด.ญ. กมลรส คล้ายทอง | FEMALE 11-12 รุ่น E น้ำหนัก 39 ก.ก. ไม่เกิน 42 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
73755 ด.ช. ธนวัฒน์ พันธ์ไพบูลย์ | MALE 11-12 รุ่น B น้ำหนัก 30 ก.ก. ไม่เกิน 33 ก.ก. |
|
|
ทองแดง print | ||
74178 ด.ญ. อริศรา ถาวร | FEMALE 13-14 รุ่น D น้ำหนัก 42 ก.ก. ไม่เกิน 46 ก.ก. |
|
|
ทองแดง print | ||
73757 ด.ญ. สิรินทิพย์ หอมชิต | FEMALE 11-12 รุ่น B น้ำหนัก 30 ก.ก. ไม่เกิน 33 ก.ก. |
|
|
ทองแดง print | ||
73758 ด.ช. เตชสิทธิ์ หอมชิต | MALE 7-8 รุ่น C น้ำหนัก 23 ก.ก. ไม่เกิน 26 ก.ก. |
|
|
ทองแดง print | ||
73759 ด.ช. กิตติคม สโมสร | MALE 11-12 รุ่น F น้ำหนัก 42 ก.ก. ไม่เกิน 45 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
73760 นาย ศิวกร ใจดี | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น F น้ำหนัก 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
73761 ด.ช. อัครัช ลีทรายมูล | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น H น้ำหนัก 42 ก.ก. ขึ้นไป |
|
|
|||
73763 ด.ช. ธนบูลย์ ลีขสวัสดิ์ | MALE 7-8 รุ่น C น้ำหนัก 23 ก.ก. ไม่เกิน 26 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
73764 ด.ญ. พิชามญช์ ลีขสวัสดิ์ | FEMALE 11-12 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 30 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
73765 ด.ญ. ณหทัยรัชต์ วินวรากุล | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 23 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
74177 ด.ญ. ปาณิสรา ดียิ่ง | FEMALE 13-14 รุ่น D น้ำหนัก 42 ก.ก. ไม่เกิน 46 ก.ก. |
|
|
เงิน print | ||
74192 ด.ช. นทรัฐ แสงกระจ่าง | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น H น้ำหนัก 42 ก.ก. ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
74193 ด.ญ. ชลธิชา นิกรกูล | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น C น้ำหนัก 26 ก.ก. ไม่เกิน 29 ก.ก. |
|
|
เงิน print |
K-team
Poomsae
Poomsae Pair
Poomsae Team
Poomsae
Kyukpa
รุ่นยุวชน ชาย อายุไม่เกิน 6 ปี | |||
0338 ธนวรรธน์ นาคเจริญศรี | |||
0303 จิณณะ ขำอยู่ | White | ||
0304 ธีรธร ราชพัฒน์ | White | ||
0307 ธนวรรธน์ นาคเจริญศรี | White | ||
รุ่นยุวชน ชาย อายุไม่เกิน 7-8 ปี | |||
0315 ผลิตโชค แซ่ลี้ | Green | ||
0312 ณัฐพสิษฐ์ สุเมธพิมลชัย | White | ||
0323 ด.ช. ทัพพ์ธนนันท์ ฤกษ์นาวี | White | ||
0331 ด.ช. ธนโชติ อินทโชติ | White | ||
0322 สงกรานต์ วงษ์ตระกูล | Yellow | ||
0330 ด.ช. ธีรวุฒิ ด้องชื่น | Yellow | ||
0337 ชีวานนท์ โชคบัณฑิต | Yellow | ||
รุ่นยุวชน หญิง อายุไม่เกิน 7-8 ปี | |||
0306 ภัทรภร วรปรีดา | White | ||
0321 ภัสธสรณ์ ชุมพล ณ อยุธยา | Yellow |
รุ่นยุวชน ชาย อายุ 9-10 ปี | |||
0339 พศอัฒน์ โชติอุดมวงษ์ | |||
0324 ด.ช. ปวินท์วัฒน์ ทรัพย์เย็น | Blue | ||
0314 ศิริโชค แซ่ลี้ | Green | ||
0329 ด.ช. ศิริปกรณ์ ศิริธนะวุฒิชัย | Green | ||
0325 ด.ช. กนกพัฒน์ เจตินัย | Red | ||
0313 พัสกร ลี้ชัยศิริมงคล | White | ||
0332 กฤตพล สามารถ | Yellow | ||
0336 ปานตะวัน กองขุนทด | Yellow | ||
รุ่นยุวชน หญิง อายุ 9-10 ปี | |||
0317 เด็กหญิงปาริชาติ คำบรรเทา | Brown | ||
0318 เด็กหญิงณัฐชยา ประยูรทรัพย์ | Brown | ||
0326 ด.ญ. รุ้งงาม พิลาวรรณ | Red | ||
0327 ด.ญ. ธฤตรดา สรรประเสริฐ | Red | ||
0305 ทิพย์ธารา กีร์ตะเมคินทร์ | Yellow | ||
0320 นิรภัทร ลี้ปฐมากุล | Yellow |
รุ่นยุวชน ชาย อายุ 11-12 ปี | |||
0319 เด็กชายณัฐพัฒน์ ประยูรทรัพย์ | Brown | ||
0308 ชาญชัย บาสซี่ | White | ||
0310 เตณ์ชินทร์ เนินงาม | White | ||
0333 ด.ช. บรรณวิชญ์ บัวสมบูรณ์ | White | ||
0334 ด.ช. ภูเบศ แก้วสมบูรณ์ | White | ||
0309 พงษ์ภวัน โพธิ์อินทร์ | Yellow | ||
รุ่นยุวชน หญิง อายุ 11-12 ปี | |||
0316 ALICE MARTINS NIGROWSKI | Yellow |
รุ่นยุวชน หญิง อายุ 13-14 ปี | |||
0328 ด.ญ. ภัทรธารินทร์ กิจทวีสินปิติยา | Red |
Speed
© 2016 THANNAM.