ชรมรมป้องกันตัวและกีฬา จ แพร่
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
MALE : 26 | FEMALE : 8 | A : 2 | B : 4 | C : 7 | D : 21 |
All 34 | FULLNAME | CATEGORY | Class | |||
---|---|---|---|---|---|---|
68470 ด.ญ. น้ำเพชร เสนาธรรม ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | FEMALE 13-14 รุ่น H น้ำหนักเกิน 53 กก. ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
68471 ด.ญ. นพิน เสนาธรรม ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | FEMALE 11-12 รุ่น I น้ำหนักเกิน 45 กก.ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
68472 ด.ช. เมธาสิทธิ์ เสนาธรรม ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 11-12 รุ่น I น้ำหนักเกิน 45 กก.ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
68473 ด.ช. ชิณณวรรธน์ ยวงแก้ว ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น F น้ำหนักเกิน 35 กก. ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
68474 ด.ช. กฤษฎากร อิทรีย์ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น B น้ำหนักไม่เกิน 23 - 25 กก. |
|
|
เงิน print | ||
68475 ด.ช. กรวิชญ์ อินทรีย์ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 7-8 รุ่น C น้ำหนักไม่เกิน 23 - 26 กก. |
|
|
ทอง print | ||
68476 ด.ช. ณัฐกิจ ชัยวิโรจน์กิจ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 11-12 รุ่น B น้ำหนักไม่เกิน 25 - 29 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
68477 ด.ช. วรดร ภูติวรนาถ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 7-8 รุ่น C น้ำหนักไม่เกิน 23 - 26 กก. |
|
|
ทอง print | ||
68478 ด.ช. รัชตะ ถิ่นสิทธิ์ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 11-12 รุ่น I น้ำหนักเกิน 45 กก.ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
68479 ด.ช. กษิดิศ เสนากูล ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 7-8 รุ่น C น้ำหนักไม่เกิน 23 - 26 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
68481 ด.ช. ภัทรกร จักรพรพงศ์ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 13-14 รุ่น C น้ำหนักไม่เกิน 38 - 41 กก. |
|
|
เงิน print | ||
69130 ด.ญ. มณีจันท์ จันทรมณี ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | FEMALE 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก. |
|
|
ทอง print | ||
69131 ด.ช. ณฐกร จันเทศ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 11-12 รุ่น B น้ำหนักไม่เกิน 25 - 29 กก. |
|
|
เงิน print | ||
69132 ด.ญ. พิมพ์รภัช ชัยเลิศวีระกร ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | FEMALE 11-12 รุ่น D น้ำหนักไม่เกิน 32 - 35 กก. |
|
|
ทอง print | ||
69133 ด.ช. ชนกันต์ บ่อคำ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น E น้ำหนักไม่เกิน 31 - 35 กก. |
|
|
เงิน print | ||
69134 ด.ช. ปฐวี คำตัน ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 11-12 รุ่น B น้ำหนักไม่เกิน 25 - 29 กก. |
|
|
ทอง print | ||
69135 ด.ช. ไชยพัฒน์ ยานะวิน ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักไม่เกิน 28 - 31 กก. |
|
|
เงิน print | ||
69136 ด.ช. ภัทรปกร รัตน์ปทีสิริกุล ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 23 กก. |
|
|
เงิน print | ||
69137 ด.ญ. ภวิศย์พร หิรัตนพันธุ์ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักไม่เกิน 28 - 31 กก. |
|
|
ทอง print | ||
69138 ด.ช. วรพล ปรีดี ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 7-8 รุ่น D น้ำหนักไม่เกิน 26 - 30 กก. |
|
|
ทอง print | ||
69139 ด.ช. ปุณณวิช หงษ์ยี่สิบเอ็ด ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น E น้ำหนักไม่เกิน 31 - 35 กก. |
|
|
เงิน print | ||
69140 ด.ญ. วิศัลย์ศยา ประเทือง ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | FEMALE 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 30 กก. ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
69141 ด.ญ. กัญญาณัฐ จันทร์แก้วขาว ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | FEMALE 11-12 รุ่น I น้ำหนักเกิน 45 กก.ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
69142 ด.ช. พงศกร ภูครองหิน ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 7-8 รุ่น B น้ำหนักไม่เกิน 10 - 23 กก. |
|
|
ทอง print | ||
69143 ด.ช. ยศกร ยอดสอน ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักไม่เกิน 28 - 31 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
69144 ด.ช. ศิวกร จักรพรพงศ์ ( ชมรมป้องกันตัว จ.แพร่) | MALE 13-14 รุ่น B น้ำหนักไม่เกิน 35 - 38 กก. |
|
|
เงิน print | ||
69521 ด.ช. พีรดนย์ โสภารัตน์ ( ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่) | MALE 11-12 รุ่น E น้ำหนักไม่เกิน 35 - 38 กก. |
|
|
เงิน print | ||
69577 ด.ญ. พรปวีณ์ เคาระห์ดี ( ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่) | LITTLE KID MALE 6 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 18 กก. |
|
|
|||
69578 ด.ช. พิจักษณ์ กวางสบาย ( ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น C น้ำหนักไม่เกิน 25 - 28 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
69579 ด.ช. ศตพล ปรีดี ( ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่) | MALE 11-12 รุ่น C น้ำหนักไม่เกิน 29 - 32 กก. |
|
|
ทอง print | ||
69637 ด.ช. ชลวี กันทะวงศ์ ( ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่) | MALE 11-12 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 25 กก. |
|
|
ทอง print | ||
69844 ด.ช. เขตต์อุดมพร เขียวบุตร ( ชมรมป้องกันตัวและกีฬา จ. แพร่) | LITTLE KID FEMALE 6 รุ่น E น้ำหนักเกิน 26 กก ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
69845 ศุภณัฐ หนองหล่าย |
|
|
ทอง print | |||
69847 นาย ขวัญชย ปาลเรือง |
|
|
ทอง print |
K-team
Poomsae
Poomsae Pair
Poomsae Team
Poomsae
Kyukpa
Speed
© 2016 THANNAM.