POOMSAE INDIVIDUAL


สายขาว อายุไม่เกิน 6 ปี ACC PRE TOTAL
2497 ณัฐรีย์ วงศ์วิเศษ FEMALE TWIN-ScR Team      
2499 ณัฐรินทร์ วงศ์วิเศษ FEMALE TWIN-ScR Team      

สายขาว อายุ 7 - 8 ปี ACC PRE TOTAL
2434 ณพิชญา มณีเกษมพฤฒิ FEMALE ชนแดนเทควันโด (เพชรบูรณ์)      
2488 สุกัญญาณัฐ ใจกอง FEMALE TWIN-ScR Team      
2489 พิชญาภา ยอดยิ่ง FEMALE TWIN-ScR Team      

สายขาว อายุ 13 - 14 ปี ACC PRE TOTAL
2513 อิทธิพันธ์ จันทนป MALE ชนแดนเทควันโด (เพชรบูรณ์)      

สายเหลือง อายุไม่เกิน 6 ปี ACC PRE TOTAL
2482 กฤตรินทร์ เขียวอ่อน MALE PAKNAMPO2002 TKD      
2490 พิชญ์ ฤทธิสุนทร MALE TWIN-ScR Team      
2508 ด.ช.พงศ์ภรณ์ นุชท่าโก MALE ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยนเรศวร และ ธนสารยิม พิษณุโลก      
2469 ด.ญ.รมิดา สิริธัญกิจ FEMALE Hussadin Gym      
2486 นัทธ์ฤทัย กรุณามิตร FEMALE TWIN-ScR Team      

สายเหลือง อายุ 7 - 8 ปี ACC PRE TOTAL
2487 ศิรัญญา นาวา FEMALE TWIN-ScR Team      

สายเหลือง อายุ 9 - 10 ปี ACC PRE TOTAL
2436 เกษม สุนานันท์ MALE ชนแดนเทควันโด (เพชรบูรณ์)      
2502 ด.ช.พร้อมธนัตถ์ พีระพันธ์ MALE THE HULK TAEKWONDO      
2516 ทัศน์พล เปรมประดิษฐ์ MALE ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด      
2485 อรวรรยา มีแก้ว FEMALE TWIN-ScR Team      
2514 ธนัทมนต์ สิริมาตร FEMALE เรกิ - ริว เทควันโดยิมส์      

สายเหลือง อายุ15 - 17 ปี ACC PRE TOTAL
2418 กัลยกฤต ทวีสมบัติ MALE สโมสรชนาธารเทควันโดน่านยิมส์ CNT.NAN      
2509 ด.ญ.พลอยชมพู เขียวแก้ว FEMALE ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยนเรศวร และ ธนสารยิม พิษณุโลก      

สายเขียว อายุไม่เกิน 6 ปี ACC PRE TOTAL
2472 ด.ญ. จีรวรรณี ฤกษ์อุดม FEMALE Hussadin Gym      

สายเขียว 7 – 8 ปี ACC PRE TOTAL
2458 ณัฐชนน เหล่าสุวรรณ MALE APM Taekwondo khon kaen      
2505 กันตณัฐ ชัยรัตน์ MALE Special Forces      
2506 บุณยวีร์ บวบสด FEMALE Special Forces      

สายเขียว 9 – 10 ปี ACC PRE TOTAL
2462 กวินน์กิตติ เมธีสุวรรณ MALE Petchsiam Taekwondo      
2437 นาราชา วรรณสุข FEMALE ชนแดนเทควันโด (เพชรบูรณ์)      
2470 ด.ญ.เอลียาห์ ศิลาพันธุ์ FEMALE Hussadin Gym      

สายเขียว 11 – 12 ปี ACC PRE TOTAL
2439 อารุณาพัชร์ รูปบุญ MALE ชนแดนเทควันโด (เพชรบูรณ์)      
2495 รัชชานนท์ บุพผา MALE DR.KHANITTHA TAEKWONDO      
2483 พัทธนันท์ แสงงิ้ว FEMALE TWIN-ScR Team      
2515 เกษณีกร ครุฑจันทร์ FEMALE เรกิ - ริว เทควันโดยิมส์      
2517 ธวัลรัตน์ สมบูรณ์ FEMALE ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด      

สายฟ้า 7 – 8 ปี ACC PRE TOTAL
2473 ด.ช.ลภัส สีดานุช MALE Hussadin Gym      

สายฟ้า 9 – 10 ปี ACC PRE TOTAL
2496 ภัทรดนัย บวรธิติภัค MALE DR.KHANITTHA TAEKWONDO      
2522 ด.ช.ภัทรพล ณ น่าน MALE T.A.F.Phrae      
2471 ด.ญ.เรณุกา ช่อชั้น FEMALE Hussadin Gym      
2524 ด.ญ.ลัลล์ลลิล หงษ์ยี่สิบเอ็ด FEMALE T.A.F.Phrae      

สายฟ้า 11 – 12 ปี ACC PRE TOTAL
2530 ภัควัตณ์ สุทธิชื่น MALE Taweesilp Trio      

สายฟ้า 13 – 14 ปี ACC PRE TOTAL
2501 ด.ช.คณิศร พุ่มเชย MALE THE HULK TAEKWONDO      
2523 ด.ช.พันกร หนองสิงห์ MALE T.A.F.Phrae      
2464 มนัสนันท์ ชมจันทร์ FEMALE Petchsiam Taekwondo      
2518 บัวบูชา แก้วพระอินทร์ FEMALE ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด      

สายฟ้า 15 – 17 ปี ACC PRE TOTAL
2484 ธนพนธ์ แสงงิ้ว MALE TWIN-ScR Team      

สายน้ำตาล 13 – 14 ปี ACC PRE TOTAL
2500 ด.ญ.ปภาดา มิ่งรัตนมงคล FEMALE THE HULK TAEKWONDO      

สายแดง 9 – 10 ปี ACC PRE TOTAL
2519 รัฐภูมิ ไพรโต MALE ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด      
2529 นครินทร์ มะนะเสถียร MALE UTHAITHANI TAEKWONDO GYM      

สายแดง 13 – 14 ปี ACC PRE TOTAL
2525 ด.ช.ปุณณวิช หงษ์ยี่สิบเอ็ด MALE T.A.F.Phrae      
2457 กมลทิพย์ จันทร์ประสงค์ FEMALE H.M.A เทควันโดลำพูน      
2521 กัญญาณัฐ จันทร์แก้วขาว FEMALE T.A.F.Phrae      

สายแดง 15 – 17 ปี ACC PRE TOTAL
2504 ก้องภพ เขื่อนแก้ว MALE INTHANON TAEKWONDO ACADEMY      

สายดำแดง ไม่เกิน 6 ปี ACC PRE TOTAL
2491 แพรวรินทร์ นิระโทษะ FEMALE TWIN-ScR Team      

สายดำแดง 11 – 12 ปี ACC PRE TOTAL
2452 ศิรภัค ทวีธนามงคล MALE H.M.A เทควันโดลำพูน      
2480 เด็กหญิงจุฑามาศ แป้นต่วน FEMALE PAKNAMPO2002 TKD      
2531 ฐิติรัตน์ แสงกาศ FEMALE H.M.A เทควันโดลำพูน      

สายดำแดง 13 – 14 ปี ACC PRE TOTAL
2474 ด.ช.วีรพันธ์ ฉัตรพันธ์ MALE Hussadin Gym      
2492 เกื้อกูล ปูกี MALE JOSEPH PHICHIT      
2455 พิชามญชุ์ พรหมสวรรค์ FEMALE H.M.A เทควันโดลำพูน      
2460 พาขวัญ ครุเสนีย์ FEMALE Petchsiam Taekwondo      
2493 พิมมาดา โตประพันธ์ FEMALE JOSEPH PHICHIT      

สายดำ 15 – 17 ปี ACC PRE TOTAL
2459 ธนา เขียวลายเลิศ MALE Petchsiam Taekwondo      
2481 นายภาณุกฤษฏิ์ สายราม MALE PAKNAMPO2002 TKD      
2511 เจตนิพัตธ์ ยงเขตการณ์ MALE PAKNAMPO2002 TKD      
2526 กฤษฎ์ วาทนิยะกุล MALE T.A.F.Phrae      
2456 กันกนิษฐ์ ก่อฐานุพงศ์ FEMALE H.M.A เทควันโดลำพูน      
2461 ภูษณิศา ธารีพืชน์ FEMALE Petchsiam Taekwondo      
2510 ด.ญ.ธนภรณ์ อินทะจันทร์ FEMALE ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยนเรศวร และ ธนสารยิม พิษณุโลก      
2520 ARAYA PADUNGCHAY FEMALE BVG Taekwondo (AYW)      

POOMSAE PAIR


สายเหลือง อายุไม่เกิน 6 ปี ACC PRE TOTAL
2475 ด.ญ.รมิดา สิริธัญกิจ, ด.ช.ชนินทร สิริธัญกิจ MALE Hussadin Gym      

สายเขียว 7 – 8 ปี ACC PRE TOTAL
2507 กันตณัฐ ชัยรัตน์, ด.ญ.บุณยวีร์ บวบสด MIX Special Forces      

สายฟ้า 15 – 17 ปี ACC PRE TOTAL
2512 วรรณพร สังฆะมณีย์, ณัฏฐกมล พันธ์พืช FEMALE Rdc ตาก      

สายดำแดง 11 – 12 ปี ACC PRE TOTAL
2453 ศิรภัค ทวีธนามงคล, ฐิติรัตน์ แสงกาศ MIX H.M.A เทควันโดลำพูน      

สายดำแดง 13 – 14 ปี ACC PRE TOTAL
2468 พาขวัญ ครุเสนีย์, ภูษณิศา ธารีพืชน์ FEMALE Petchsiam Taekwondo      
2494 เกื้อกูล ปูกี, พิมมาดา โตประพันธ์ MIX JOSEPH PHICHIT      

POOMSAE TEAM


สายเหลือง อายุไม่เกิน 6 ปี ACC PRE TOTAL
2476 ด.ญ.วรนิษฐ์ เอี่ยมวิจารณ์ , ด.ญ. จีรวรรณี ฤกษ์อุดม, ด.ญ.ณิชพรรณ ลีสุริย่ภรณ์ MALE Hussadin Gym      

สายเหลือง อายุ 9 - 10 ปี ACC PRE TOTAL
2477 ด.ช.พธรพล บรรดาศักดิ์ , ด.ช.หัสดิณจ์ ตรีทิพย์ศิริ, ด.ช.ภูวมิณญ์ ตรีทิพย์ศิริ MALE Hussadin Gym      

สายเขียว 7 – 8 ปี ACC PRE TOTAL
2478 ด.ช.กิตติคุณ ศุภกิจเจริญ, ด.ช.พลฐนพ อัศวสุธีรกุล , ด.ช.กษิฎิศ แก้วขัน MALE Hussadin Gym      

สายแดง 9 – 10 ปี ACC PRE TOTAL
2479 ด.ญ.สุพิชญา พิมเสน, ด.ญ.ศศินรินทร์ อัศวสุธีรกุล, ด.ญ.อดิศา ชัยชมวงค์ MALE Hussadin Gym      

สายดำแดง 11 – 12 ปี ACC PRE TOTAL
2527 ด.ช.ภาณุภัทร มิ่งขวัญ, ด.ช.กันต์ วาทนิยะกุล, ด.ช.ปุณณวิช หงษ์ยี่สิบเอ็ด MALE T.A.F.Phrae      

สายดำ 15 – 17 ปี ACC PRE TOTAL
2467 พาขวัญ ครุเสนีย์, ธนา เขียวลายเลิศ, ภูษณิศา ธารีพืชน์ MALE Petchsiam Taekwondo      
2454 กมลทิพย์ จันทร์ประสงค์, กันกนิษฐ์ ก่อฐานุพงศ์ , พิชามญชุ์ พรหมสวรรค์ MALE H.M.A เทควันโดลำพูน      
2528 เบญญทิพย์ นาเวียง, ชนิกานต์ ชิโนทัย, ศศิชญาณ์ แก้วประเสริฐ MALE T.A.F.Phrae