สายขาว อายุ 7 - 8 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2199 ชวกร ช่างชุม | MALE | Tiger Thai NIRUN Taekwon | |||
2207 พีรภัทร | MALE | Tiger Thai NIRUN Taekwon | |||
สายขาว อายุ 9 - 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2208 ณัฏฐวี สืบพันธ์โกย | MALE | Tiger Thai NIRUN Taekwon | |||
2245 จิรฐา น้อยจริง | MALE | WST Taekwondo | |||
สายเหลือง อายุ 13 - 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2074 ด.ช. ธนกฤต ท้วมสมบูรณ์ | MALE | 3J Taekwondo | |||
2239 ภัทรา ธารีจิตร | FEMALE | WST Taekwondo |
สายเหลือง อายุ15 - 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2160 ธัญญรัตน์ บุญวงษา | FEMALE | SAMPRAN TAEKWONDO |
สายเขียว อายุไม่เกิน 6 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2032 ด.ช.ณภัทร ยั่งยืน | MALE | BC_Taekwondo_Banchang | |||
2049 ด.ญวสิพร อุบลหอม | FEMALE | BC_Taekwondo_Banchang |
สายเขียว 15 – 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2019 ทีปกร ถัดหลาย | MALE | เทควันโด S.ONE จันทบุรี | |||
2075 พิมพ์ชนก สินธุสุวรรณ | FEMALE | ULTIMATE อ่างทอง | |||
2243 จิราพร เกษดี | FEMALE | WST Taekwondo |
สายฟ้า 7 – 8 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2038 ด.ช.พีรภัทร พสุนทรากาญจน์ | MALE | ร.ร.ทัศนีย์นาฏลีลา | |||
สายฟ้า 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2072 ณัฐชากร ใยยอง | MALE | ไพรัตน์ยิม | |||
1996 นิ๊คคูล ตะเคียนจันทร์ | FEMALE | special tkd. | |||
2157 เด็กหญิง พิมพ์วลีย์ ชุ่มกมล | FEMALE | SAMPRAN TAEKWONDO |
สายฟ้า 13 – 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2058 ด.ช พงศ์พิสิฏฐ์ จำปา | MALE | BC_Taekwondo_Banchang | |||
2219 ด.ช.ณัฐดนัย วงษ์แก้ว | MALE | Puttachad Taekwondo ( Lomakick ) | |||
สายฟ้า 15 – 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2056 นายนนทวัฒน์ จำปา | MALE | BC_Taekwondo_Banchang | |||
สายน้ำตาล 7 – 8 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2041 ด.ญ.พิชญ์สินี สภาสาธุกุล | FEMALE | ร.ร.ทัศนีย์นาฏลีลา |
สายน้ำตาล 9 – 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2246 อภิปณัช ทะสม | MALE | WST Taekwondo | |||
2076 จาริดา เรืองระเบียบ | FEMALE | ULTIMATE อ่างทอง |
สายน้ำตาล 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2080 อัญญา พรรณสุขี | FEMALE | CHEEWIN AYUTTHAYA TAEKWONDO |
สายน้ำตาล 13 – 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2096 วรันธร ขจรคุณากร | FEMALE | The Best Fighter TKD | |||
2184 ลิตา สระบัวทอง | FEMALE | ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO ACADEMY (KTK) |
สายแดง 7 – 8 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2097 มนต์ลดา พรหมเอาะ | FEMALE | The Best Fighter TKD |
สายแดง 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2098 ชยางกูร พรทรัพย์อนันต์ | MALE | The Best Fighter TKD | |||
2108 ด.ญ.รังสิยา แพรอัตร์ | FEMALE | เซียนเทควันโด บางแพ |
สายแดง 13 – 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2086 ภัทรมน อินเเพง | FEMALE | ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO ACADEMY (KTK) | |||
2099 ยวิษฐา ศรีรัตน์ | FEMALE | The Best Fighter TKD |
สายแดง 15 – 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2229 นางสาวพิชามญชุ์ มาลากุล ณ อยุธยา | FEMALE | JARANNEZ TAKEWONDO |
สายดำ 15 – 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2242 พันธุ์ธัช ไชยนงค์ | MALE | The Best Fighter TKD | |||
2043 ARAYA PADUNGCHAY | FEMALE | BVG Taekwondo (AYW) | |||
2055 นางสาวปรัษฐา สายจำปา | FEMALE | BC_Taekwondo_Banchang |
สายดำ 18 ปีขึ้นไป | ACC | PRE | TOTAL | ||
2230 นางสาว มัลลิกา วาสนจิตต์ | FEMALE | JARANNEZ TAKEWONDO |
สายขาว อายุไม่เกิน 4 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2109 ด.ช.จิณณปกรณ์ พุ่มโรจน์ | MALE | อนุบาลเด่นหล้า | |||
สายดำ 35 ปีขึ้นไป | ACC | PRE | TOTAL | ||
2215 Tanakorn Buasai | MALE | Triamudomsuksapattanakarn Yannawate School | |||
สายเหลือง อายุไม่เกิน 6 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2141 ด.ช.เมธา เบญจวรเดช, ด.ญ.ปุณิกา ศรีบุณยาภิรัต | MALE | อนุบาลเด่นหล้า | |||
2204 ทิพย์นารา ศิรธนาเวสน์, บวรลักษณ์ ขวัญเล็ก | MALE | Tiger Thai NIRUN Taekwon | |||
สายเหลือง อายุ 7 - 8 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2214 ภิญญาพัชญ์ ไพรสุวรรณ, วรวลัญช์ ไพรสุวรรณ | FEMALE | TAWEESILP 8 |
สายเหลือง อายุ 11 - 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2165 เด็กชายธุวานันท์ เชื้อแถว, เด็กหญิงวชิรญาณ์ เชื้อแถว | MIX | SAMPRAN TAEKWONDO |
สายเหลือง อายุ 13 - 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2154 นภัสสร รัตนเจริญ, จุฑามาศ รัตนเจริญ | FEMALE | SAMPRAN TAEKWONDO |
สายเขียว อายุไม่เกิน 6 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2063 ด.ญวสิพร อุบลหอม, ด.ช.ณภัทร ยั่งยืน | MIX | BC_Taekwondo_Banchang |
สายเขียว 7 – 8 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2059 ด.ญ.ชินาณา รัตนกระจ่าง, ด.ช.หิรัณย์ศิรา มั่นคงพรไพบูลย์ | MIX | BC_Taekwondo_Banchang |
สายเขียว 9 – 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2090 พิมพ์วลัญช์ ธรรมโชโต, พีรภาส กิริวรรณา | MIX | TAWEESILP 8 | |||
2173 เด็กชาย ปิติทัสสน์ ทองอ่วมใหญ่, หนึ่งณพัฒน์ นิ่มศรีตระกูล | MIX | SAMPRAN TAEKWONDO |
สายเขียว 13 – 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2062 เด็กหญิง ปาณบุนร์ ศรีสงค์, เด็กหญิง หมอกก๋อน สำเร็จดี | FEMALE | BC_Taekwondo_Banchang |
สายฟ้า 9 – 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2040 ด.ช.พีรภัทร พสุนทรากาญจน์, ด.ช.พีรวิชญ์ ปรมีศนาภรณ์ | MALE | ร.ร.ทัศนีย์นาฏลีลา | |||
2061 ด.ญ.ภัทรวดี ศรีอาวุธ , ด.ช.วุฒิพงศ์ มาศรังสฤษดิ์ | MIX | BC_Taekwondo_Banchang |
สายฟ้า อายุ 18 ปีขึ้นไป | ACC | PRE | TOTAL | ||
2254 ชนัญชัย เริ่มพงษ์, พศวีร์ ศรียารักษ์ | MIX | SAMPRAN TAEKWONDO |
สายดำแดง 13 – 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2101 ยวิษฐา ศรีรัตน์, วรันธร ขจรคุณากร | FEMALE | The Best Fighter TKD |
สายดำ 15 – 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2102 พรนภัส ประเสริฐพงษ์, พันธุ์ธัช ไชยนงค์ | MIX | The Best Fighter TKD |
สายเหลือง อายุไม่เกิน 6 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2142 ด.ช.เมธา เบญจวรเดช, ด.ญ.ปุณิกา ศรีบุณยาภิรัต, ด.ช.ปรณเดช ชื่นจิตร | MALE | อนุบาลเด่นหล้า | |||
สายเหลือง อายุ 9 - 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2087 กชกร เสมอตน, ศุภิสรา วงศา, ภตภร วัฒนธำรงค์ | MALE | TAWEESILP 8 | |||
สายฟ้า 9 – 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2064 ด.ญ.จิรัชญา แสนโท, ด.ญ.ภัทรวดี ศรีอาวุธ, ด.ญ.ชลธิดา สุทธิพงศ์ | MALE | BC_Taekwondo_Banchang | |||
สายฟ้า 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2195 รัฐภูมิ เอกทุ่งบัว, พิมพ์วลีย์ ชุ่มกมล, กนกรัตน์ มองเคน | MIX | SAMPRAN TAEKWONDO | |||
สายดำ 15 – 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
2107 ภคนนท์ จันทรังษี, พอดี กาญจนสิงห์, พฤฒินันท์ จันทร์คำเรือง | MALE | TAWEESILP 8 | |||