special force
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
MALE : 32 | FEMALE : 25 | A : 23 | B : 8 | C : 19 | D : 7 |
All 57 | FULLNAME | CATEGORY | Class | |||
---|---|---|---|---|---|---|
93408 ด.ช. คุณากร ดีสมปรารถนา | MALE 13-14 รุ่น F น้ำหนักเกิน 47 - 51 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93407 ด.ช. นันทภพ มีมาก | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น F น้ำหนักเกิน 34 - 37 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93083 ด.ช. ฐณธรณ์ วงค์อาษา ( BAILE TAEKWONDO) | LITTLE KID MALE 3-4 รุ่น B น้ำหนักเกิน 12 - 15 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93207 ด.ช. พงศภัค จงจิตรถาวร ( โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลวิทยาลัย) | LITTLE KID MALE 6 รุ่น C น้ำหนักเกิน 18 - 20 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93208 ด.ช. ศิวกร ล้ออุดม ( โรงเรียนวารี เชียงใหม่) | MALE 7-8 รุ่น B น้ำหนักเกิน 20 - 22 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93209 ด.ช. อาทินันท์ สุรวัฒนาวรรณ ( โรงเรียปริ้นส์รอยแยลวิทยาลัย) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น H น้ำหนักเกิน 41 กก. ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
93210 นาย ปริญญา ยืนยง ( โรงเรียนเชียงใหม่คริสเตียน) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น C น้ำหนักเกิน 48 - 51 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93212 ด.ช. ณัชพล สุขเรือน | MALE 13-14 รุ่น F น้ำหนักเกิน 47 - 51 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93213 ด.ญ. อรนิชชา ปิยะสกุลชาติ | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น E น้ำหนักเกิน 31 - 34 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93214 ด.ญ. ไอญดา อินทรัตน์ | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31กก. |
|
|
ทอง print | ||
93215 นาย ปุณณวิชย์ สุวรรณนิตย์ | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น C น้ำหนักเกิน 48 - 51 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93216 ด.ช. ปิติภัทร ทุ่งไพศาล | MALE 13-14 รุ่น H น้ำหนักเกิน 55 - 59 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93217 ด.ช. ไกรวิวัศ จอมคำ | MALE 11-12 รุ่น F น้ำหนักเกิน 39 - 42 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93218 ด.ญ. นันท์นภัส จำปาแก้ว | FEMALE 11-12 รุ่น C น้ำหนักเกิน 30 - 33 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93219 ด.ญ. ภัทศิตา ศิริปัญญา | FEMALE 11-12 รุ่น C น้ำหนักเกิน 30 - 33 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93220 ด.ญ. ธัญพิชชา ญาณสาร | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31กก. |
|
|
ทอง print | ||
93221 ด.ญ. กมลวดี จักขุเนตร | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 22 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93230 นาย อรวัฒน์ สมัครการค้า ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93232 นาย ปรวัฒน์ ตันเกียง ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น D น้ำหนักเกิน 51 - 55 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93234 นาย ณฐชนนท์ พูลเกิด ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น C น้ำหนักเกิน 48 - 51 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93241 ด.ญ. ภูริชญา ชุ่มคำมูล ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น C น้ำหนักเกิน 25 - 28กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93243 ด.ช. ธณัท ถวิลกิจ ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | MALE 11-12 รุ่น B น้ำหนักเกิน 27 - 30 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93244 ด.ญ. ภูริชญา ชุ่มคำมูล ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | FEMALE 11-12 รุ่น B น้ำหนักเกิน 27 - 30 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93245 ด.ช. จิตติ์ติณณ์ เจนวิทยชัย ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น G น้ำหนักเกิน 37 - 41 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93246 ด.ญ. นภสวรรณ ชมภูศรี ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | FEMALE 11-12 รุ่น D น้ำหนักเกิน 33 - 36 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93305 ด.ช. นพคุณ วัฒนวิเชียร ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | MALE 7-8 รุ่น C น้ำหนักเกิน 22 - 24 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93306 ด.ญ. พรชนันท์ วัฒนวิเชียร ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | FEMALE 7-8 รุ่น C น้ำหนักเกิน 22 - 24 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93307 ด.ช. เพชรภูมินทร์ สิงห์คำพุด ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง ) | MALE 13-14 รุ่น J น้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
93332 ด.ญ. โมณิชชา ภิญโญจิตร ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนลำพูนพัฒนา)) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น B น้ำหนักเกิน 22 - 25 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93333 ด.ญ. ธัญญรัตน์ ศุภกา ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนใบบุญลำพูน)) | FEMALE 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93334 ด.ญ. ชัชชญาใจยาใหญ่ ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนอรพินพิทยา)) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น C น้ำหนักเกิน 25 - 28กก. |
|
|
ทอง print | ||
93335 ด.ช. ภูมิพัฒน์ พฤกษาพนาชาติ ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนใบบุญลำพูน)) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น G น้ำหนักเกิน 37 - 41 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93336 ด.ญ. ปาณปวีณ์ อุตโนคาร ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนอรพินพิทยา)) | FEMALE 11-12 รุ่น B น้ำหนักเกิน 27 - 30 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93337 ด.ช. ปุญญวิชญ์ ปัญญาปิน ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนอรพินพิทยา)) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น C น้ำหนักเกิน 25 - 28 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93338 ด.ช. กรกริช เอวจักร ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนเทศบาลประตูลี้)) | MALE 11-12 รุ่น G น้ำหนักเกิน 42 - 46 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93340 ด.ช. ประกาษิต เตมีซิว ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ลำพูน)) | MALE 13-14 รุ่น B น้ำหนักเกิน 33 - 35 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93341 ด.ช. ชนาภัทร ณ ลำพูน ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนอรพินพิทยา)) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93342 นางสาว กนกวรรณ วิมาลัย ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนจักรคำคณาทร)) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น D น้ำหนักเกิน 46 - 49 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93343 ด.ญ. พรกมล ทาปาลี ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนลำพูนพัฒนา)) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31กก. |
|
|
ทอง print | ||
93344 ด.ช. ฐปนวัฒน์ ปันธนนท์ ( Special Forces) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93346 ด.ช. พสุธา อินทยศ ( Special forces ) | MALE 13-14 รุ่น C น้ำหนักเกิน 35 - 39 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93347 ด.ช. คิรากร พรหมเทศ ( Special forces ) | LITTLE KID MALE 6 รุ่น B น้ำหนักเกิน 15 - 18 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93348 ด.ช. ฐานุสรณ์ ทองฉิม ( Special forces ) | MALE 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 27 - 30 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93349 ด.ญ. ชนินทร์ฏา ภูสาม ( Special forces ) | FEMALE 13-14 รุ่น J น้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
93350 ด.ญ. กัลยารัตน์ ภูสาม ( Special forces ) | FEMALE 11-12 รุ่น B น้ำหนักเกิน 27 - 30 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93351 ด.ญ. กัญญารัตน์ อุปะระ ( Special forces ) | FEMALE 11-12 รุ่น I น้ำหนักเกิน 50 กก. ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
93352 ด.ญ. จิรภัทร ใจจิต ( Special forces ) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น B น้ำหนักเกิน 22 - 25 กก. |
|
|
|||
93353 ด.ช. รัชพล กองจันต๊ะ ( Special forces ) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น C น้ำหนักเกิน 25 - 28 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93354 ด.ช. ศรันย์ มงคลชาญ ( Special forces ) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น F น้ำหนักเกิน 34 - 37 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93385 ด.ญ. สุภัญชญา ศรีวิราช ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนบ้านศรีย้อย)) | FEMALE 13-14 รุ่น D น้ำหนักเกิน 39 - 43 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93388 ด.ญ. สุภัญชญา ศรีวิราช ( BAILE TAEKWONDO (โรงเรียนบ้านศรีย้อย)) | FEMALE 11-12 รุ่น F น้ำหนักเกิน 39 - 42 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93404 ด.ช. นาบุญ ลิดจันทร์ | MALE 11-12 รุ่น B น้ำหนักเกิน 27 - 30 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93405 ด.ญ. ปวันรัตน์ มูลใจ | FEMALE 7-8 รุ่น B น้ำหนักเกิน 20 - 22 กก. |
|
|
เงิน print | ||
93406 ด.ช. ก้องภพ มีมาก | MALE 11-12 รุ่น G น้ำหนักเกิน 42 - 46 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
93409 ด.ญ. อวยพร เทิดบุพการี | FEMALE 13-14 รุ่น E น้ำหนักเกิน 43 - 47 กก. |
|
|
ทอง print | ||
93410 ด.ญ. ภูริชญา มุสิกะ | FEMALE 11-12 รุ่น I น้ำหนักเกิน 50 กก. ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
93424 ด.ช. กฤษณพล จิติโสภณ ( ซุนวู เทควันโด ลำปาง) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น F น้ำหนักเกิน 34 - 37 กก. |
|
|
เงิน print |
K-team
Poomsae
Poomsae Pair
Poomsae Team
Poomsae
Kyukpa
Speed
© 2016 THANNAM.