700th Taekwondo Sport Centre
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
MALE : 16 | FEMALE : 6 | A : 0 | B : 0 | C : 7 | D : 15 |
All 22 | FULLNAME | CATEGORY | Class | |||
---|---|---|---|---|---|---|
88110 ด.ช. ศุภาศิส อมรเสถียรพงศ์ | MALE 11-12 รุ่น C น้ำหนักเกิน 30 - 33 กก. |
|
|
ทอง print | ||
87991 ด.ช. ภูดินันท์ เจริญโลหะกลกิจ | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น F น้ำหนักเกิน 34 - 37 กก. |
|
|
ทอง print | ||
87993 ด.ช. ปัณณทัต เจริญโลหะกลกิจ | MALE 7-8 รุ่น C น้ำหนักเกิน 23 - 26 กก. |
|
|
เงิน print | ||
87994 ด.ญ. ปราณ ชนม์นิภาณัฐ | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น B น้ำหนักเกิน 23 - 25กก. |
|
|
ทอง print | ||
87997 ด.ช. กฤตพล บุญรักษา | MALE 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 30 - 34 กก. |
|
|
เงิน print | ||
87998 ด.ญ. ภารวี หาญผจญศึก | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น C น้ำหนักเกิน 25 - 28กก. |
|
|
ทอง print | ||
87999 ด.ช. ภูมิพัฒน์ งามแปง | MALE 11-12 รุ่น F น้ำหนักเกิน 39 - 42 กก. |
|
|
ทอง print | ||
88000 ด.ช. ณัฐดนัย มหาดิลก | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น B น้ำหนักเกิน 22 - 25 กก. |
|
|
ทอง print | ||
88001 ด.ญ. ปทิตตา เดียวสมคิด | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31กก. |
|
|
เงิน print | ||
88002 ด.ช. จารุรัศมิ์ สำราญคง | MALE 11-12 รุ่น F น้ำหนักเกิน 39 - 42 กก. |
|
|
ทอง print | ||
88003 ด.ช. พชร เขื่อนเพชร | MALE 7-8 รุ่น C น้ำหนักเกิน 23 - 26 กก. |
|
|
ทอง print | ||
88004 ด.ญ. นันทณัช พิริยะกูลธร | FEMALE 11-12 รุ่น B น้ำหนักเกิน 27 - 30 กก. |
|
|
เงิน print | ||
88005 ด.ญ. ชัญญา คำมน | FEMALE 13-14 รุ่น E น้ำหนักเกิน 43 - 47 กก. |
|
|
เงิน print | ||
88006 ด.ช. ปัญญธรณ์ จัยสิทธิ์ บำรุงกุล | MALE 7-8 รุ่น G น้ำหนักเกิน 34 กก.ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
88007 ด.ช. ปฏิพัทธ์ ยอดอัญมณีวงศ์ | MALE 11-12 รุ่น H น้ำหนักเกิน 46- 50 กก. |
|
|
เงิน print | ||
88008 ด.ช. ฤทธานุวรรธน์ เลิศสิริประภา ( ต้นกล้า) | LITTLE KID MALE 6 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 15 กก. |
|
|
ทอง print | ||
88009 ด.ช. แทนคุณ ตันศิริ ( ต้นกล้า) | LITTLE KID MALE 6 รุ่น D น้ำหนักเกิน 20-23 กก. |
|
|
เงิน print | ||
88010 ด.ช. ภัทรพงศ์ พงศ์มณี | MALE 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก. |
|
|
ทอง print | ||
88055 ด.ช. ปิยพันธ์ มากมิ่ง | MALE 7-8 รุ่น G น้ำหนักเกิน 34 กก.ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
88192 ด.ญ. วริศรา หาญผจญศึก | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31กก. |
|
|
เงิน print | ||
88223 ด.ช. อภิรักษ์ ช่อเจริญ | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น F น้ำหนักเกิน 34 - 37 กก. |
|
|
ทอง print | ||
88377 ด.ช. ณัฐปภัสร์ บุศย์น้ำเพ็ชร ( โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย) | MALE 11-12 รุ่น D น้ำหนักเกิน 33 - 36 กก. |
|
|
ทอง print |
K-team
Poomsae Pair
สายฟ้า 13 – 14 ปี | |||
1819 ชัญญา คำมน,นันทณัช พิริยะกูลธร | |||
สายน้ำตาล 9 – 10 ปี | |||
1805 ณัฐชยา บุญเสริม,นรภัทร อุดาการ |
สายแดง 11 – 12 ปี | |||
1811 จารุรัศมิ์ สำราญคง,ปฏิพัทธ์ ยอดอัญมณีวงศ์ | |||
สายแดง 13 – 14 ปี | |||
1812 ณัฐปภัสร์ บุศย์น้ำเพ็ชร,ภูวิศ กาวีอิ่น | |||
Poomsae Team
Poomsae
Kyukpa
Speed
ประเภทยุวชน 7-8 ปี | ||||
0499 ปัญญธรณ์ จัยสิทธิ์ บำรุงกุล | M | KICK เดี่ยว | ||
0441 ชนันภรณ์ มาลัยวรรณ | F | KICK เดี่ยว |
ประเภทยุวชน 11-12 ปี | ||||
0442 ปฏิพัทธ์ ยอดอัญมณีวงศ์ | M | KICK เดี่ยว | ||
ประเภทรุ่นยวุชน 5-6 ปี | ||||
0528 ภากร อิสระพงศ์พันธ์ | M | PUNCH เดี่ยว | ||
0504 มิรา พรหมดี | F | PUNCH เดี่ยว |
ประเภทยุวชน 7-8 ปี | ||||
0500 ปัญญธรณ์ จัยสิทธิ์ บำรุงกุล | M | PUNCH เดี่ยว | ||
ประเภทยุวชน 11-12 ปี | ||||
0443 ปฏิพัทธ์ ยอดอัญมณีวงศ์ | M | PUNCH เดี่ยว | ||
0493 จารุรัศมิ์ สำราญคง | M | PUNCH คู่ | ||
0494 จารุรัศมิ์ สำราญคง | M | PUNCH เดี่ยว | ||
© 2016 THANNAM.