SITTTKD-ScR
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
MALE : 12 | FEMALE : 6 | A : 2 | B : 4 | C : 7 | D : 5 |
All 18 | FULLNAME | CATEGORY | Class | |||
---|---|---|---|---|---|---|
87589 ด.ญ. แพรวรินทร์ นิระโทษะ | FEMALE 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก. |
|
|
เงิน print | ||
87590 ด.ช. ณัฐวัฒน์ สอนเหง้า | MALE 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก. |
|
|
ทอง print | ||
87591 ด.ช. อิทธิกร หาญณรงค์ | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31 กก. |
|
|
เงิน print | ||
88390 ด.ญ. นันทิกานต์ หาญณรงค์ | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น B น้ำหนักเกิน 23 - 25กก. |
|
|
เงิน print | ||
87593 ด.ช. ทินภัทร เจือจำ | MALE 11-12 รุ่น F น้ำหนักเกิน 39 - 42 กก. |
|
|
|||
87594 ด.ญ. นพสรณ์ นรินทร์ | FEMALE 13-14 รุ่น F น้ำหนักเกิน 47 - 51 กก. |
|
|
เงิน print | ||
87595 ด.ช. ธนกร ลือเฟือง | MALE 11-12 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 27 กก. |
|
|
ทอง print | ||
87596 ด.ช. วีรวัตร บุญคง | MALE 7-8 รุ่น C น้ำหนักเกิน 23 - 26 กก. |
|
|
ทอง print | ||
87597 ด.ญ. พัทธนันท์ แสงงิ้ว | FEMALE 11-12 รุ่น E น้ำหนักเกิน 36 - 39 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
87598 นาย ธนพนธ์ แสงงิ้ว | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น H น้ำหนักเกิน 68 - 73 กก. |
|
|
เงิน print | ||
87599 ด.ญ. อรวรรยา มีแก้ว | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 23กก. |
|
|
เงิน print | ||
87600 ด.ช. วุฒิภัทร์ สรรเสริญ | LITTLE KID MALE 6 รุ่น B น้ำหนักเกิน 15-18 กก. |
|
|
ทอง print | ||
87601 ด.ช. ปกรณ์เกียรติ หอมชื่น | LITTLE KID MALE 6 รุ่น F น้ำหนักเกิน 26 กก. ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
87602 ด.ช. พีรวิชญ์ อ่วมภักดี | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น H น้ำหนักเกิน 41 กก.ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
87603 ด.ช. เตชิต โพธินิยม | MALE 7-8 รุ่น B น้ำหนักเกิน 20 - 23 กก. |
|
|
ทอง print | ||
87604 ด.ช. รณกร เกื้อกูล | LITTLE KID MALE 6 รุ่น C น้ำหนักเกิน 18-20 กก. |
|
|
เงิน print | ||
87605 ด.ช. พิชญ์ ฤทธิสุนทร | LITTLE KID MALE 6 รุ่น D น้ำหนักเกิน 20-23 กก. |
|
|
ทอง print | ||
87644 ด.ญ. ณัฐริกา ภาพย์วิวัฒน์ | FEMALE 11-12 รุ่น E น้ำหนักเกิน 36 - 39 กก. |
|
|
เงิน print |
K-team
อายุไม่เกิน 6 ปี
|
อายุไม่เกิน 10 ปี
|
ประชาชน
|
Poomsae
สายขาว อายุไม่เกิน 6 ปี | |||
1704 ด.ช.รณกร เกื้อกูล | |||
1705 ด.ญ.ลลัลญา เอื้อคณิต | |||
สายขาว อายุ 9 - 10 ปี | |||
1706 ด.ญ.อรวรรณยา มีแก้ว | |||
สายเหลือง อายุไม่เกิน 6 ปี | |||
1707 ด.ญ.นัทธฤทัย กรุณามิตร | |||
สายเหลือง อายุ 7 - 8 ปี | |||
1708 ด.ญ.แพรวรินทร์ นิระโทษะ | |||
สายเหลือง อายุ 13 - 14 ปี | |||
1709 ด.ญ.ปรีวย์รา ทิพย์อักษร | |||
Poomsae Pair
Poomsae Team
Poomsae
Kyukpa
Speed
ประเภทรุ่นยวุชน 5-6 ปี | ||||
0246 ด.ช.ณัฐวัฒน์ สอนเหง้า | M | KICK เดี่ยว | ||
ประเภทยุวชน 7-8 ปี | ||||
0247 ด.ช.วีรวัตร บุญคง | M | KICK เดี่ยว | ||
ประเภทยุวชน 11-12 ปี | ||||
0248 ด.ช.ทินภัทร เจือจำ | M | KICK เดี่ยว | ||
ประเภทเยาวชน 13-14 ปี | ||||
0249 ด.ช.อาณัฐชัย ผันพักตร์ | M | KICK เดี่ยว | ||
ประเภทเยาวชน 15-17 ปี | ||||
0250 นายธนพนธ์ แสงงิ้ว | M | KICK เดี่ยว | ||
ประเภทยุวชน 7-8 ปี | ||||
0309 ด.ช.วีรวัตร บุญคง | M | PUNCH เดี่ยว | ||
© 2016 THANNAM.