CHAROEN TAEKWONDO @ KRABI
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
MALE : 22 | FEMALE : 18 | A : 11 | B : 16 | C : 13 | D : 0 |
All 40 | FULLNAME | CATEGORY | Class | |||
---|---|---|---|---|---|---|
72571 ด.ช. นูริซาฮิล หวังสป | LITTLE KID MALE 6 รุ่น E น้ำหนักเกิน 26 กก. ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
72572 ด.ช. สหรัฐ ศรีสุข ( บ้านลำทับ) | MALE 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก. |
|
|
ทอง print | ||
72573 ด.ช. พัชรกฤษฎิ์ คงแก้ว ( บ้านลำทับ) | MALE 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 30 กก.ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
72574 ด.ช. ภูริณัฐ ไพจิตรสัตยา ( อนุบาลไกรแก้ว) | MALE 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก. |
|
|
เงิน print | ||
72575 ด.ญ. จิรัชญา รักสกุล ( สังข์ทองวิทยา) | FEMALE 7-8 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 20 กก. |
|
|
เงิน print | ||
72576 ด.ญ. วรัญญา เรืองมาก ( สังข์ทองวิทยา) | FEMALE 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 30 กก.ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
72577 ด.ช. กิตติธัช ไชยฤกษ์ ( อนุบาลไกรแก้ว) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น G น้ำหนักเกิน 39 กก. ขึ้นไป |
|
|
ทองแดง print | ||
72578 ด.ช. ศรวิษฐ์ ทับไทร ( สังข์ทองวิทยา) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น C น้ำหนักเกิน 25 - 28กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
72579 ด.ช. ก้องกิฏาธรณ์ กรีฑาภิรมย์ ( สังข์ทองวิทยา) | MALE 7-8 รุ่น D น้ำหนักเกิน 26 - 30 กก. |
|
|
เงิน print | ||
72580 ด.ช. ธนเดช เพชรมาก | LITTLE KID MALE 3-4 รุ่น B น้ำหนักเกิน 14 - 16กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
72581 ด.ญ. วิมลมณี เพชรมาก ( อนุบาลคลองท่อม) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น D น้ำหนักเกิน 28 - 31กก. |
|
|
เงิน print | ||
72582 ด.ญ. อรณิชชา พลรบ ( สังข์ทองวิทยา) | FEMALE 11-12 รุ่น D น้ำหนักเกิน 32 - 35กก. |
|
|
เงิน print | ||
72583 ด.ญ. พลอยธิดา ดวงน้ำแก้ว ( บ้านลำทับ) | FEMALE 11-12 รุ่น E น้ำหนักเกิน 35 - 38กก. |
|
|
ทอง print | ||
72584 ด.ช. พชร ชินวรรณบุตร ( อนุบาลลำทับ) | MALE 11-12 รุ่น C น้ำหนักเกิน 29 - 32กก. |
|
|
เงิน print | ||
72585 ด.ช. อาคิม ชายใหญ่ ( สังข์ทองวิทยา) | MALE 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 30 กก.ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
72586 ด.ญ. อนันติยา เม่งบุตร ( บ้านลำทับ) | FEMALE 11-12 รุ่น D น้ำหนักเกิน 32 - 35กก. |
|
|
เงิน print | ||
72587 ด.ญ. ธัชนันท์ ไพรสน ( บ้านลำทับ) | FEMALE 11-12 รุ่น F น้ำหนักเกิน 38 - 41กก. |
|
|
ทอง print | ||
72588 ด.ช. ปฏิญญา ทับไทร ( เทศบาลคองท่อมใต้) | MALE 11-12 รุ่น C น้ำหนักเกิน 29 - 32กก. |
|
|
ทอง print | ||
72589 ด.ช. อภิวิชญ์ เอ่งฉ้วน ( อนุบาลกระบี่) | MALE 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 30 กก.ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
72590 ด.ช. ชินาธิป ประชา ( เทศบาลคองท่อมใต้) | CADET MALE 12-14 YEAR รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 33 กก. |
|
|
เงิน print | ||
72591 ด.ช. วีรวัฒน์ ดมลักษณ์ ( เทศบาลคองท่อมใต้) | MALE 7-8 รุ่น B น้ำหนักเกิน 20 - 23 กก. |
|
|
เงิน print | ||
72592 ด.ญ. กัญญารัตน์ ศรีสิริ ( ลำทับประชานุเคราะห์) | CADET FEMALE 12-14 YEAR รุ่น G น้ำหนักเกิน 47 - 51 กก. |
|
|
ทอง print | ||
72593 ด.ช. นภสินธุ์ นุ่นช่วย | MALE 7-8 รุ่น B น้ำหนักเกิน 20 - 23 กก. |
|
|
เงิน print | ||
72594 ด.ญ. นันท์นภัส ลูกเมือง ( อนุบาลกระบี่) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น F น้ำหนักเกิน 35 - 39กก. |
|
|
เงิน print | ||
72595 ด.ญ. สุธิดา ฟุ้งเฟื่อง ( อำมาตย์พานิชนุกูล) | FEMALE 13-14 รุ่น D น้ำหนักเกิน 38 - 41 กก. |
|
|
เงิน print | ||
72596 ด.ญ. ณัฐธิฎา ฟุ้งเฟื่อง ( อนุบาลกระบี่) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น C น้ำหนักเกิน 25 - 28กก. |
|
|
ทอง print | ||
72597 ด.ช.ธนทัต สุทธิเกิด ( กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่) | CADET MALE 12-14 YEAR รุ่น C น้ำหนักเกิน 37 - 41 กก. |
|
|
ทอง print | ||
72598 ด.ช.ชนุตร์ ขาวผ่อง ( กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่) | CADET MALE 12-14 YEAR รุ่น E น้ำหนักเกิน 45 - 49 กก. |
|
|
เงิน print | ||
72599 นาย รชต ชินวรรณบุตร ( อำมาตย์พานิชนุกูล) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น C น้ำหนักเกิน 48 - 51 กก. |
|
|
ทอง print | ||
72600 ด.ญ. ศิรินทิพย์ เพ็งเคียง | FEMALE 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 30 กก.ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
72601 ด.ญ. ชญานิศา ขาวประกอบ | FEMALE 7-8 รุ่น E น้ำหนักเกิน 30 กก.ขึ้นไป |
|
|
|||
72602 ด.ญ. กัญจน์กมล หลเมฆ | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น C น้ำหนักเกิน 25 - 28กก. |
|
|
เงิน print | ||
72604 ด.ญ. สิริพรรณ นกแก้ว | FEMALE 13-14 รุ่น G น้ำหนักเกิน 49 - 53 กก. |
|
|
ทอง print | ||
72605 ด.ญ. อักษณา วรดิถี | FEMALE 13-14 รุ่น G น้ำหนักเกิน 49 - 53 กก. |
|
|
ทอง print | ||
72606 นาย ชนาสิน ขนานใต้ ( กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น E น้ำหนักเกิน 55 - 59 กก. |
|
|
ทอง print | ||
72607 ด.ญ. ณัฎฐณิชา ลูกเมือง ( กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่) | FEMALE 13-14 รุ่น E น้ำหนักเกิน 41 - 45 กก. |
|
|
เงิน print | ||
72690 ด.ช. นนท์ปวิธ เพ็ชรเรือนทอง | LITTLE KID MALE 6 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 18กก. |
|
|
เงิน print | ||
72691 ด.ช. ณัฐชนน เพ็ชรเรือนทอง | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 23กก. |
|
|
เงิน print | ||
72844 นาย อนุวัฒน์ จันทร์โพชา ( กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น D น้ำหนักเกิน 51 - 55 กก. |
|
|
ทอง print | ||
73074 นางสาว ภูริชญา สามัคคี (Phurichaya Samakkee) ( กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น B น้ำหนักเกิน 42 - 44 กก. |
|
|
ทอง print |
K-team
รุ่นยุวชน อายุไม่เกิน 8 ปี ทีมหญิง
|
รุ่นอายุไม่เกิน 8 ปี ชาย
|
รุ่นยุวชน อายุไม่เกิน 10 ปี ทีมชาย
|
Poomsae
Poomsae Pair
Poomsae Team
Poomsae
Kyukpa
Speed
© 2016 THANNAM.