Warning!

หมดเขตรับสมัครแล้ว กรุณาติดต่อ 081-555-6156 หรือ 087-6772444
คะแนนรวม สนาม A สนาม B สนาม C POOMSAE ไม่มีคู่เตะ

All 45 TEAM

ALL 45 TEAM
Name Team COACH ต่อสู้ ต่อส้ทีม
PoomsAe
เคียกพ่า (Kyukpa)
Poomsae Pair Team FREESTYLE
 KK.TAEKWONDO Jatuporn Kornsranoi
10
0
0 0 0 0
0
 SR Taekwondo กรวิชญ์ สวณภักดี
7
0
0 0 0 0
0
 
0
0
0 0 0 0
0
 Yothinburana วรพจน์ นาคเงิน
0
0
0 0 0 0
0
 ศูนย์กีฬาทหารมหาดเล็กราชวัลลภรักษาพระองค์ พล.ต. ชัยยุทธ อินทจาร ผู้จัดการทีม
0
0
0 0 0 0
0
 I Taekwondo รัฐธีร์ แหม่มเพชร
16
0
14 5 2 0
0
 ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา กิตติภพ หนูไชยา
6
0
0 0 0 0
0
 อนันต์ เทควันโด ครูนัน
1
0
0 0 0 0
0
 KANAWAT TAEKWONDO คณวัฒน์ สุขเจริญ
7
0
8 2 3 0
0
 THE MAFIA เอกชัย ฤทัยรุจนวงศ์
0
0
0 0 0 0
0
 BWP TAEKWONDO ครูหยก
11
0
0 0 0 0
0
  Yothinburana วรพจน์ นาคเงิน
1
0
1 0 0 0
0
 P.K.GYM ภัทรานิษฐ์ โพธิ์คล้อย
19
0
0 0 0 0
0
 โรงเรียนอโศกวิทย์อ่อนนุช ครูหน่อย
7
0
0 0 0 0
0
 JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG อ.จรันร์
10
0
0 0 0 0
0
 Me-My-Monkey by K-Master EAK
0
0
0 0 0 0
0
 หน่วยบัญชาการป้องกันภัยทางอากาศกองทัพบก พีรวัฒน์ ส้มแก้ว
6
0
3 0 0 0
0
 PTRsTaekwondo วีรวิทย์ ไตรโภคสมบัติ
11
0
0 0 0 0
0
 SOVIKUL ประชา
2
0
0 0 0 0
0
 TKD.CENTER ณัฏฐ์ชยธร พลมณี
11
0
0 0 0 0
0
 ไฟฟ้าbyTMB ครูเจม
14
0
4 0 0 0
0
 G.R.V CENTER น.ส.วิรภาร์ เกิดโพชา
0
0
0 0 0 0
0
 มาสเตอร์นุ ประชานิเวศน์ อภิญญา วิเชียรฉาย
9
0
2 0 0 0
0
 TUNNARA TAEKWONDO ครูแบงค์
7
0
0 0 0 0
0
 GmacGym นายปิยวัฒน์ โนรี
13
0
0 0 0 0
0
 Junior Taekwondo Academy สริตา ผ่องศรี
11
0
6 0 0 0
0
 BVG ครูนัท
9
0
0 0 0 0
0
 เทควันโด วัดกลางบางแก้ว ภัทนีย์ ภูมิเหล่าแจ้ง
7
0
0 0 0 0
0
 CHATCHANA TKD FAMILY PIYATHAT BANCHOMPOO
12
0
0 0 0 0
0
 THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO อ.อุทัย ลำดวง
7
0
0 0 0 0
0
 SAMPRAN TAEKWONDO ครูเอ๋
10
0
2 0 0 0
0
 NATTAKORN GYM นายณัฐกร รัตนโชติกรกุล
16
0
0 0 0 0
0
 ยอดปฏิภาณยิม โกมุท จิตต์โกมุท
18
0
0 0 0 0
0
 M.J taekwondo ครูเจน
15
0
0 0 0 0
0
 ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด นายธนกร จันทรรัตน์
1
0
0 0 0 0
0
 Lion Martial Arts sadanan hreuopas
6
0
0 0 0 0
0
 LIW TAEKWONDD Orawan
16
0
0 0 0 0
0
 Pk.Gym taekwondo กฤตภาส
0
0
0 0 0 0
0
 Danai Champ & The Best Fighter TKD ชีรพงษ์ กาญจนกันติ
33
0
3 0 0 0
0
 อนุบาลสุภัทรา อนันตชัย
9
0
0 0 0 0
0
 ศูนย์เยาวชนไทย ญี่ปุ่น ดินแดง นายจิรวัฒน์ หงอกสิมมา
14
0
0 0 0 0
0
 X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก นายสมยศ บุญเลิศ
5
0
0 0 0 0
0
 ธีภัสพร ธนาภัทร รัตนเสวก
5
0
0 0 0 0
0
 MARS TEAM มงคล.ศรีดอกไม้​
4
0
1 0 0 0
0
 มาสเตอร์นุ ประชานิเวศน์ อภิญญา วิเชีนรฉาย
1
0
0 0 0 0
0
   
367
0
44 7 5 0
0
   
423
Top